மரக்கிளை விழுந்து உணவு விநியோகஸ்தர் பலி

கோலாலம்பூர்: செராஸில் உள்ள ஆலம் டமாயில் உள்ள ஒரு பெட்ரோல் நிலையம் அருகே நேற்று
பிற்பகல் பெய்த பலத்த மழையைத் தொடர்ந்து விழுந்த மரக் கிளை ஒன்று விழுந்து உணவு விநியோக நபர் பலியானார்.

20 வயதான சையத் இசட் இசுதின் என அடையாளம் காணப்பட்ட அவருக்கு தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டு சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார்.

கோலாலம்பூர் போக்குவரத்து விசாரணை மற்றும் அமலாக்கத் துறைத் தலைவர் ஏ.சி.பி சுல்கிஃப்ளி யஹ்யா கூறுகையில், மாலை 4 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்டவர் ஜலான் டாமாய் ஜாசாவிலிருந்து தாமான் லென் செங் நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்தபோது இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்துள்ளது.

விழுந்த மர கிளையை வெட்டி பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலை அகற்ற ஒரு தீயணைப்பு படை அழைக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். பின்னர் பிரேத பரிசோதனைக்காக மலேசியாவின் யுனிவர்சிட்டி கெபாங்சான்  துவாங்கு மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது. பிரேத பரிசோதனை இன்று வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 16) செய்யப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here