மின்சாரம் தாக்கி டிஎன்பி ஊழியர் உயிரிழந்தார்

லிப்பிஸ்:  தெனகா நேஷனல் பெர்ஹாட் (டி.என்.பி) ஊழியர் நேற்று இங்குள்ள பாடாங் தெங்குவின் கம்போங் சுங்கை டாமரில் தாழ்வான மின்சார கம்பியை இடமாற்றம் செய்ய முயன்றபோது மின்சாரம் தாக்கி உயிரிழந்தார்.

32 வயதான முகமட் தஹிர் கல்லி லத்தீப், காலை 9.30 மணியளவில் சம்பவம் நடந்தபோது பழுதுபார்க்கும் பணிகளை மேற்கொள்ள ஏணியைப் பயன்படுத்தி மின் கம்பத்தில் ஏறினார்.

மின் இணைப்பு மிகக் குறைவாக இருப்பதாக வந்த புகார்களுக்கு பதிலளிப்பதற்காக பாதிக்கப்பட்டவர் தனது மேலதிகாரியுடன் கிராமத்திற்குச் சென்றதாக லிப்பிஸ் காவல்துறை தலைமை கண்காணிப்பாளர் அஸ்லி முகமட் நூர் தெரிவித்தார்.

இந்த சம்பவத்தின்போது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் கம்பத்திற்கு எதிராக ஒரு ஏணியில் இருந்தார், அவரது மேலதிகாரி கீழே உள்ள கம்பி கோட்டின் பாதையைத் துடைத்துக்கொண்டிருந்தார். திடீரென்று, மேலதிகாரி பாதிக்கப்பட்டவர் மயக்கமடைவதைக் கண்டார். மேலும் அவர் தூணின் மீது சாய்ந்திருப்பதாகத் தோன்றியது.

“மேலதிகாரி உடனடியாக அவரை கீழே இறக்கி, மருத்துவமனைக்கு அழைப்பதற்கு முன்பு சிபிஆர் செய்தார். கோல லிப்பிஸ் மருத்துவமனைக்கு ஆம்புலன்ஸ் மூலம் கொண்டு செல்லப்பட்டபோது பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்தார் என்று அவர் கூறினார்.

பிரேத பரிசோதனையில் பாதிக்கப்பட்டவர் மின்சாரம் காரணமாக இறந்துவிட்டதாகவும், எந்தவிதமான சந்தேகமான விஷயங்களும் நடைபெறவில்லை என்று அஸ்லி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here