மேலும் இரண்டு Aidilfitri சூதாட்ட கருப்பொருள் வீடியோக்கள் : 3 பேர் கைது

கோலாலம்பூர்: ஆன்லைன் சூதாட்ட நடவடிக்கைகளை ஊக்குவிக்கும் மேலும் இரண்டு Aidilfitri   கருப்பொருள் வீடியோக்கள் தொடர்பாக இரண்டு உள்ளூர் பெண்கள் மற்றும் ஒரு ஆண் கைது செய்யப்பட்டனர்.

ஆன்லைன் சூதாட்டத்தை ஊக்குவிக்கும் மேலும் முறையே 30 வினாடிகள் மற்றும் 48 வினாடிகள் நீடிக்கும் இரண்டு வீடியோக்களை போலீசார் கண்டறிந்ததையடுத்து, 21 முதல் 42 வயதுடைய அனைத்து சந்தேக நபர்களும் தலைநகரைச் சுற்றி தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாக டாங் வாங்கி ஓசிபிடி உதவி ஆணையர் முகமட் ஜைனல் அப்துல்லா ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

இதுவரை, இது குறித்து போலீசாருக்கு இரண்டு புகார்கள் வந்துள்ளன. அனைத்து சந்தேக நபர்களும் இன்று தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டு, தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 504, மலேசிய தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233 (1) மற்றும் பொது சூதாட்ட மாளிகை சட்டம் 1953 இன் பிரிவு 4 (1) (கிராம்) ஆகியவற்றின் படி விசாரிக்கப்படுவார்கள் அவர் செவ்வாய்க்கிழமை (ஏப்ரல் 20) கூறினார்.

சூதாட்ட நடவடிக்கைகள் மற்றும் வீடியோ தயாரிப்பில் ஈடுபட்டுள்ள அனைத்து தரப்பினருடன் போலீசார் சமரசம் செய்ய மாட்டார்கள் என்று ஏசிபி முகமட் ஜைனல் கூறினார்.

வீடியோவைப் பகிர வேண்டாம் என்று காவல்துறை பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தியது. உண்மையில், இதுபோன்ற செயல்கள் சட்டவிரோதமானது மட்டுமல்ல, பொதுமக்களிடம் கவலையையும் ஏற்படுத்தும் என்று அவர் கூறினார்.- பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here