போலி இன்டர்ஸ்டேட் டிராவல் பெர்மிட்டைப் பயன்படுத்தியதற்காக இரு மாணவர்கள் கைது

குவாந்தான்: பகாங்கிற்கு நுழைய போலி இன்டர்ஸ்டேட் பயண அனுமதி பயன்படுத்திய சந்தேகத்தின் பேரில் ஒரு தனியார் கல்லூரியின் இரண்டு பெண் மாணவர்களை போலீசார் கைது செய்தனர்.

பெந்தோங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  ஜைஹாம் முகமட் கஹார் கூறுகையில், 22 வயதுடையவர்கள் மற்றும் ஒரே வாகனத்தில் பயணித்த இரு சந்தேக நபர்களும் பெந்தோங் டோல் பிளாசாவுக்குப் பிறகு சாலைத் தடையில் கைது செய்யப்பட்டனர்.

வகுப்புகளில் கலந்துகொள்வதன் அடிப்படையில் கோலாலம்பூரிலிருந்து குவாந்தானுக்கு பயணத்திற்கான படிவத்தை ஒப்புதல் அளித்த காவல் நிலையத் தலைவரின் முத்திரையும் கையொப்பமும் போலியானது மற்றும் ஸ்கேனரைப் பயன்படுத்தி தயாரிக்கப்பட்டது என்று முதற்கட்ட விசாரணைகள் நம்புகின்றன.

ஒரு போலி கையொப்பத்துடன் ஒரு வெற்று படிவத்தின் நகலையும் போலீசார் கண்டறிந்தனர். இது போலீஸ் நிலையத் தலைவருக்கு சொந்தமானது. சந்தேக நபர்களில் ஒருவரின் ஸ்மார்ட்போனில், இது மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயண அனுமதி படிவத்தை தயாரிக்க பயன்படுத்தப்பட்டது புதன்கிழமை (ஏப்ரல் 21) அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர்கள் இருவரும் கஞ்சா உட்கொண்டிருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், மேலும் விசாரணைகள் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 468 மற்றும் பிரிவு 471 இன் கீழ் வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டிருப்பதாகவும் ஜைஹாம் தெரிவித்தார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here