கள்ள நோட்டை பயன்படுத்தி பொருட்களை வாங்கிய பெண் கைது

ஜெம்போல்:  100 வெள்ளி கள்ள நோட்டை கொண்டு பொருட்களை வாங்கியதற்காக 33 வயது பெண்ணை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

வேலையற்ற பெண் முதலில் ஒரு கடைக்குச் சென்று RM40 மதிப்புள்ள ஆடைகளை வாங்கியதாக ஜெம்போல் OCPD Supt Hoo சாங் ஹூக் வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 23) தெரிவித்தார்.அவர் வர்த்தகருக்கு ஒரு RM100 நோட்டை கொடுத்து  மீதம்  RM60 அவருக்கு கொடுக்கப்பட்டது.

சுமார் 30 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, இரவு 10.30 மணியளவில் மற்றொரு வர்த்தகர் சந்தேக நபருடன் துணிக்கடைக்கு வந்து, அந்த பெண் முன்பு கொடுத்த 100 வெள்ளி உண்மையானதா அல்லது போலியானதா என்று சரிபார்க்க முதல் வர்த்தகரிடம் கேட்டார்.

நோட்டை சரிபார்க்க வர்த்தகர் ஒரு நாணயக் கண்டுபிடிப்பாளரைப் பயன்படுத்தினார். அது போலியானது என்று கண்டுபிடித்தார். பின்னர் வர்த்தகர்கள் அந்தப் பெண்ணை போலீசில் ஒப்படைத்தனர்.

தன்னிடம் மூன்று 100 வெள்ளி நோட்டுகள் இருப்பதாக சந்தேக நபர் போலீசாரிடம் தெரிவித்ததாக அவர் கூறினார். துணிகளை வாங்க ஒரு நோட்டை பயன்படுத்துவதை அவர் ஒப்புக்கொண்டார். ஆனால் அது ஒரு போலி என்று தனக்குத் தெரியாது என்று கூறினார் என்று அவர் கூறினார்.

காவல்துறையினரின் விசாரணைகளை முடிக்க அப்பெண் நான்கு நாட்கள் தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டுள்ளதாக ஹூ தெரிவித்தார்.

போலி அல்லது கள்ள நாணயத்தாள்களை வைத்திருப்பதற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 489C இன் கீழ் வழக்கு விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here