இந்திய பயணிகளுக்கான தடை பாரபட்சமோ அல்லது இனவெறியோ அல்ல

தாங்காக்: இந்தியாவில் இருந்து பயணிகளை நாட்டிற்குள் நுழைவதைத் தடுப்பதற்கான அரசாங்கத்தின் முடிவு பாரபட்சமான அல்லது இனவெறி அல்ல, மாறாக இது ஒரு புதிய கோவிட் -19 மாறுபாட்டின் பரவலைக் கட்டுப்படுத்துவதாக பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் தெரிவித்துள்ளார்.

சிறப்பு தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் (எம்.கே.என்) கூட்டத்தில் இந்த முடிவு எடுக்கப்பட்டுள்ளது என்றார். நாங்கள் செவ்வாய்க்கிழமை (ஏப்ரல் 27) ஒரு முடிவை எடுத்தோம். நாங்கள் தடைசெய்கிறோம். இந்தியாவில் இருந்து வருபவர்களை (நுழைய) அனுமதிக்க வேண்டாம். இது இனவெறி அல்லது பாகுபாடு பற்றி அல்ல.

எனவே, அவர்கள் விமானம், கடல் அல்லது நிலம் வழியாக இருந்தாலும் மலேசியாவின் எல்லைகளுக்குள் நுழைய நாங்கள் அனுமதிக்க மாட்டோம் என்று அவர் காம்பீர் மாநில சட்டசபை அளவிலான தஹ்லில் விழாவில் தனது உரையின் போது கூறினார்.

இந்தியாவில் தற்போதைய கோவிட் -19 நிலைமையின் வீடியோ காட்சிகளைப் பார்த்தேன். இது மிகவும் ஆக்ரோஷமான மாறுபாட்டின் பரவலால் தொற்று மிகவும் அதிகமாக இருக்கிறது.

“இந்தியாவில் என்ன நடக்கிறது என்று நான் பார்த்தபோது, ​​நான் முன்பு கூறியது போல … (போன்றவை) பிரேசிலில் (மற்றும்) பல நாடுகளில் … புதிய மாறுபாடு அசல் ஒன்றை விட மிகவும் ஆக்ரோஷமானதாகக் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. இவை அனைத்தும் (வளர்ச்சி ) நம்மை மிகவும் சவாலான சூழ்நிலையில் வைக்கவும்.

இதன் காரணமாக, பல்வேறு தரப்பினரின் முறையீடுகள் இருந்தபோதிலும், நாட்டின் எல்லைகளைத் திறக்கும் பிரச்சினை குறித்து அரசாங்கம் பரிசீலிப்பதில் சிரமத்தை எதிர்கொண்டதாக முஹிடின் ஒப்புக்கொண்டார்.

எங்கள் எல்லைகள் மூடப்பட்டிருக்கின்றன, இருப்பினும் சிலர் இயக்கத்தை செயல்படுத்த திறக்க வேண்டும் என்று முறையீடுகள் உள்ளன. ஆனால் நாங்கள் பல்வேறு கோணங்களில் இருந்து கருதுகிறோம். ஒருவேளை நாம் (எல்லைகளை) மிக விரைவில் திறந்தால், அது ஒரு பிரச்சனையாக இருக்கலாம்.

எனவே, அதிகாரிகள் வழங்கிய அறிவுறுத்தல்களைக் கடைப்பிடிப்பதன் மூலம் தொற்றுநோயைக் கையாள்வதில் அதிக பொறுப்புள்ளவர்களாகவும், அரசாங்கத்துடன் கைகோர்த்துக் கொள்ளவும் பிரதமர் அனைத்து மலேசியர்களிடமும் வேண்டுகோள் விடுத்தார்.

“(அவற்றில் ஒன்று) நாம் தொடர்புகொள்வது, கையாள்வது, சமூகமயமாக்குவது, விளையாட்டு, பள்ளி நடவடிக்கைகள் மற்றும் பலவற்றைச் செய்வது … ஒழுங்காகக் கட்டுப்படுத்தப்படாவிட்டால் மற்றும் விதிகளை மீறுபவர்களுக்கு எதிராக சட்ட அமலாக்கங்கள் எதுவும் எடுக்கப்படாவிட்டால், நம்மால்  இந்த தொற்றுநோயை எந்த நேரத்திலும் சமாளிக்க  முடியாது என்று அவர் கூறினார்.

கோவிட் -19 பரவுவதற்கு இது ஒரு காரணியாக இருப்பதால், மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணம் இன்னும் அனுமதிக்கப்படவில்லை என்று முஹிடின் விளக்கினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here