121,600 வெள்ளி மதிப்பிலான 7 கிலோ போதைப்பொருட்கள் பறிமுதல்

ஈப்போ: கிரியானில் உள்ள Gunung Semanggol R&R  என்ற இடத்தில் போலீசார் நேற்று 121,600 வெள்ளி மதிப்புள்ள போதைப்பொருட்களைக் கைப்பற்றியுள்ளனர்.

செவ்வாய்க்கிழமை மாலை 6 மணியளவில் ஒரு  சோதனையின் போது 33 வயது நபரை சோதனை செய்தபோது இந்த போதைப் பொருட்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக பேராக் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ மியோர் ஃபரிதலத்ராஷ் வாஹித் தெரிவித்தார்.

கிட்டத்தட்ட 7 கிலோ மருந்துகள் கொண்ட 304 பிளாஸ்டிக் பாக்கெட்டுகளை நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம். மருந்துகள் மெத்தாம்பேட்டமைன், பரவச மாத்திரைகள் மற்றும் கெத்தமைன் என்று அவர் புதன்கிழமை (ஏப்ரல் 28) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

நாங்கள் சுமார் 35,000 ரூபாய் மதிப்புள்ள காரையும் கைப்பற்றினோம். மேலதிக விசாரணைகளுக்காக அந்த நபர் கிரியான் மாவட்ட காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்து வரப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார். போதைப்பொருள் தொடர்பான இரண்டு முன் குற்றங்களுடன் அந்த நபருக்கு ஒரு குற்றவியல் பதிவு உள்ளது.

சந்தேகநபர் மே 4 வரை ஏழு நாட்கள் தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டுள்ளதாக மியர் ஃபரிதலாத்ராஷ் தெரிவித்தார். அபாயகரமான மருந்து சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39B இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக அவர் கூறினார்.

வெற்றிகரமான நடவடிக்கை போலீஸ் போதைப்பொருள் துறைக்கும் பொதுமக்களுக்கும் இடையிலான ஒத்துழைப்பின் விளைவாகும். கடத்தல் மற்றும் விநியோகம் உள்ளிட்ட போதைப்பொருள் தொடர்பான எந்தவொரு நடவடிக்கைகளுக்கும் எதிராக நாங்கள் தொடர்ந்து போராடுவோம் என்று அவர் கூறினார்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here