10 மாத குழந்தையின் மரணத்திற்கு காரணம் என நம்பப்படும் தம்பதியர் கைது

பெட்டாலிங் ஜெயா: ஒன்பது மாத ஆண் குழந்தையை கொலை செய்ததாக கூறப்படும் திருமணமான தம்பதியினர் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர். அக்குழந்தையின் அவரது வாய் மற்றும் ஆசனவாய் ஆகியவற்றில் காயங்கள் இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்டவர் தனது பராமரிப்பாளர் என்று நம்பப்படும் ஒருவரால் ஏப்ரல் 27 அன்று சிலாங்கூரில் உள்ள ஒரு மருத்துவமனைக்கு கொண்டு வரப்பட்டதாக பெட்டாலிங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் முகமட் பக்ருதீன் அப்துல் ஹமீட் தெரிவித்தார்.

சிகிச்சை பலனளிக்காமல் மரணமடைந்த அக்குழந்தையின் பிரேத பரிசோதனை அவரது காயத்தின் அளவை வெளிப்படுத்தியது என்று ஏசிபி மொஹமட் ஃபக்ருதீன் வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 30) ​​தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

35 வயதான திருமணமான தம்பதியினர் வியாழக்கிழமை (ஏப்ரல் 29) இரவு 8 மணியளவில் கிளானா ஜெயாவில் உள்ள தங்கள் வீட்டில் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர். ஆண் சந்தேக நபருக்கு போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்கள் உட்பட கடந்த குற்றவியல் பதிவுகள் உள்ளன.

சந்தேக நபர்கள் இருவரும் ஏழு நாட்களுக்கு தடுப்புகாவல் செய்யப்பட்டுள்ளனர். மேலும் கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் நாங்கள் விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here