மனிதவளத்துறை அமைச்சகத்தால் WFW விண்ணப்பம் அறிமுகம்

புத்ராஜெயா: தொழிலாளர் பிரச்சினைகள் தொடர்பான புகார்களை சமர்ப்பிக்க வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் உட்பட 15.7 மில்லியன் தொழிலாளர்களுக்கான தளமான மனிதவள அமைச்சகம் (கே.எஸ்.எம்) தொழிலாளர்களுக்கான உழைப்பு (WFW) விண்ணப்பத்தை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது.

மனித வளத்துறை அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ  எம். சரவணன்  புகார்தாரர்களின் அடையாளம் ரகசியமாக வைக்கப்படும் என்று உறுதியளித்தார். மேலும் விண்ணப்பத்தின் மூலம் பெறப்பட்ட புகார்கள் மூன்று முதல் ஏழு நாட்களுக்குள் தீர்க்கப்படும் என்றும் கூறினார்.

புகார்களின் நிலையை அவரும் துறையின் துணைத் தலைவருமான டத்தோ அவாங் ஹாஷிம் உட்பட KSM’s  உயர் நிர்வாகத்தால் கண்காணிக்கப்படும் என்று அவர் 2021 தொழிலாளர் தினத்துடன் இணைந்து WFW விண்ணப்பத்தைத் தொடங்கிய பின்னர் ஊடகங்களுக்கு தெரிவித்தார்.

“WFW என்பது முதலாளிகளின் தவறான நடத்தைகளால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள தொழிலாளர்களின் உரிமைகள் மற்றும் நலன்கள் பாதுகாக்கப்படுவதை உறுதி செய்வதற்கான ஒரு ஊடகம். இது முதலாளிகள் மற்றும் ஊழியர்கள் தேசிய தொழிலாளர் சட்டங்களுக்கு இணங்குவதை மறைமுகமாக உறுதிசெய்ய முடியும் என்று அவர் மேலும் கூறினார். WFW தொழிலாளர் பிரச்சினைகளை கையாள்வதில் அரசாங்கம் வெளிப்படையாக இருக்கிறது என்பதை உறுதி செய்வதாகும்.

WFW தொழிலாளர்கள் 14 வகையான புகார்களை ஆன்லைனில் புகாரளிக்க அனுமதிக்கிறது. அவை நாடு முழுவதும் 80 தொழிலாளர் அலுவலகங்களால் நிர்வகிக்கப்படும். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here