இராணுவ வீரர்கள் (வெட்ரன்ஸ்) GE15 இல் போட்டியிட விரும்புகின்றனர்

பெட்டாலிங் ஜெயா: மலேசிய ஆயுதப்படை (எம்ஏஎஃப்) வீரர்கள் (வெட்ரன்ஸ்) 15 ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (ஜிஇ 15) தங்கள் சொந்த அரசியல் தளத்தைப் பயன்படுத்தி போட்டியிட விரும்புவதாகவும், சுமார் 50 நாடாளுமன்ற மற்றும் மாநில சட்டமன்றத் தொகுதிகளை குறிவைத்துள்ளனர்.

Parti Kemakmuran Negara என்ற கட்சியை உருவாக்குவதற்கு அவர்கள் மத்தியில் இருப்பதாகவும், GE15 இல் போட்டியிடுவதில் அதன் நிலைப்பாடு, வீரர்கள் தொடர்பான பிரச்சினைகளை தீர்ப்பதில் அரசாங்கம் தாமதப்படுத்தியதன் காரணமாகவும், குறிப்பாக சம்பளம் மற்றும் ஓய்வூதியங்கள் மற்றும் மக்களைப் பற்றிய பிற பிரச்சினைகள் தொடர்பில் இந்த முடிவு எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக MAF படைவீரர் (வெட்றன்ஸ்) சங்கத் தலைவர் டத்தோ ஷாருதீன் உமர் தெரிவித்தார்.

நாங்கள் எங்கள் விண்ணப்பத்தை சுமார் இரண்டு மாதங்களுக்கு முன்பு சங்க பதிவிலாகாவில் (RoS) சமர்ப்பித்தோம். மேலும் இது GE15 க்கு முன்னர் அங்கீகரிக்கப்படும் என்று நம்புகிறோம்.

“GE15 இல் போட்டியிட 50 வேட்பாளர்களை நாங்கள் அடையாளம் கண்டுள்ளோம். அவர்கள் MAF இன் மூன்று கிளைகளிலிருந்தும், அதாவது ராயல் மலேசிய விமானப்படை, ராயல் மலேசிய கடற்படை மற்றும் மலேசிய இராணுவம் ஆகியவற்றிலிருந்து வந்த வீரர்களைக் கொண்டவர்கள் என்று அவர் நேற்று இங்குள்ள ஒரு தங்குமிட  ஊடக மாநாட்டில் தெரிவித்தார்.

ஒரு அரசியல் கட்சியை அமைப்பதற்கான விண்ணப்பத்தை RoS ஒப்புக் கொள்ளாவிட்டால் அவர்கள் சுயாதீன உறுப்பினர்களாக போட்டியிடுவார்கள் என்று ஷருதீன் கூறினார்.

அரசியல் அரங்கில் அவர்கள் ஈடுபடுவது தனிப்பட்ட மற்றும் தன்னார்வமானது என்றும், படைவீரர் சட்டம் 2012 க்கு இணங்க, தற்போதுள்ள படைவீரர் சங்கங்கள் மற்றும் கிளப்புகளில் உள்ளவர்கள் இதில் ஈடுபடவில்லை என்றும் அவர் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here