சிலாங்கூரில் 4 போலீஸ் சோதனை சாவடிகள்

பெட்டாலிங் ஜெயா: சிலாங்கூரில் இன்று (மே 6) முதல் மே 17 வரை ஆறு மாவட்டங்களில் விதிக்கப்பட்ட இயக்க கட்டுப்பாட்டு உத்தரவைத் தொடர்ந்து மொத்தம் நான்கு சாலை சோதனை சாவடிகளை பெட்டாலிங் ஜெயா போலீசாரால் நிர்வகிக்கப்படும்.

பெட்டாலிங் ஜெயா காவல்துறையினரால் நிர்வகிக்கப்படும் தற்போதுள்ள சாலைத் தடைகள் சுங்கை பூலோ டோல் பிளாசா, கோத்தா டாமான்சாரா டோல் பிளாசா, டாமான்சாரா டோல் பிளாசா மற்றும் சுபாங் டோல் பிளாசா ஆகிய இடங்களில் உள்ளன என்று பெட்டாலிங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் முகமது ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமீட் தெரிவித்தார்.

சாலைத் தடைகளை பராமரிப்பது தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சிலின் (என்.எஸ்.சி) அறிவுறுத்தலுக்கு இணங்க, எம்.சி.ஓ.வின் கீழ் உள்ள பகுதிகளுக்கு இடையேயான மாவட்ட மற்றும் மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணங்களை தடைசெய்கிறது.

இணக்க செயல்பாட்டுக் குழுக்களுக்கான மனித சக்தியையும் அதிகரிப்போம் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். கோவிட் -19 நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) கடைப்பிடிக்குமாறு ஏசிபி ஃபக்ருதீன் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

வைரஸ் பரவுவதைத் தடுக்க சமூகத்தின் அனைத்து மட்டங்களிலிருந்தும் ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here