முக்கிய சாலைகளில் MCO இயக்கத்தை கண்காணிக்க பிரிக்பீல்ட்ஸ் போலீசார் நடவடிக்கை

கோலாலம்பூர்: இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஆணை (எம்.சி.ஓ) கோலாலம்பூரில் இன்று தொடங்கியதைத் தொடர்ந்து முக்கிய சாலைகள் மற்றும் பல இடங்களை சரிபார்த்து கட்டுப்படுத்த கோவிட் -19 கண்காணிப்பு இணக்க குழுவை இங்குள்ள பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் காவல்துறை அமைத்திருக்கிறது.

மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் அனுவார் ஓமர் கூறுகையில், கடமையில் உள்ள  போலீஸ்காரர்கள் பணியாளர்களும் பல அமலாக்க நிறுவனங்களுடன் இணைவார்கள்.  கோலாலம்பூர் சென்ட்ரல் ஸ்டேஷன் (கே.எல். சென்ட்ரல்) போன்ற இடங்களில் அவர்கள் ரோந்து பணியில் இருப்பர்.

கே.எல். சென்ட்ரலில் உள்ள வருகை மற்றும் புறப்படும் இடத்தில் பணியாளர்கள் 24 மணி நேரமும் கண்காணிப்பு நடத்துவார்கள். பயணிகளின் நடமாட்டத்தை கண்காணிக்க, மாவட்டங்களுக்கிடையேயான அல்லது மாநில அனுமதி கடிதங்களை சரிபார்க்க வேண்டும்.

அவசரநிலைகள், மருத்துவ மற்றும் கல்வி நோக்கங்களுக்காக முன்னர் நிர்ணயிக்கப்பட்டபடி மாநிலங்களுக்கு இடையேயான இயக்க அனுமதிகளுக்கு ஒத்துழைக்கவும் விண்ணப்பிக்கவும் மக்கள் அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் (எம்.கே.என்) நிர்ணயித்த நிலையான இயக்க நடைமுறைகளுக்கு (எஸ்ஓபி) இணங்காத நபர்கள் மீது காவல்துறை நடவடிக்கை எடுக்கும் என்று அனுவர் கூறினார்.

பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் போலீஸ் ஹாட்லைன், 03-22979222, கோலாலம்பூர் போலீஸ் ஹாட்லைன் அல்லது 03-21159999 என்ற தொலைபேசி எண் அல்லது அருகிலுள்ள எந்த காவல் நிலையத்திலும் பொதுமக்கள் எந்தவொரு எஸ்ஓபி மீறல்களையும் தெரிவிக்க முடியும் என்று அவர் மேலும் கூறுகிறார்.

தினசரி  கோவிட் -19 தொற்றின் எண்ணிக்கை அதிகரித்ததைத் தொடர்ந்து கோலாலம்பூருக்கான எம்.சி.ஓவை இன்று முதல் மே 20 வரை அரசாங்கம் அறிவித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here