எம்சிஓ பகுதியில் பொழுது போக்கு நடவடிக்கைகளுக்கு அனுமதி வழங்கிய அரசாங்கத்திற்கு நன்றி

பெட்டாலிங் ஜெயா: இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் கீழ் உள்ள பகுதிகளில் தொடர்பு இல்லாத விளையாட்டு மற்றும் பொழுதுபோக்கு நடவடிக்கைகளை அனுமதிக்கும் முடிவு பொதுமக்களுக்கு பெரும் நிம்மதியை அளித்துள்ளது. ஆனால் குழப்பத்தைத் தவிர்ப்பதற்கான அதன் முடிவுகளில் அரசாங்கம் உறுதியாக இருக்கும் என்று பலர் நம்பிக்கை தெரிவித்தனர்.

எம்.சி.ஓ.வின் கீழ் உள்ள பகுதிகளில் அனைத்து விளையாட்டு மற்றும் பொழுதுபோக்கு நடவடிக்கைகளையும் தடைசெய்ய தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் (என்.எஸ்.சி) முடிவெடுத்துள்ளதாக வியாழக்கிழமை (மே 6) இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

எவ்வாறாயினும், வெள்ளிக்கிழமை (மே 7) ஒரு அறிக்கையில், எம்.சி.ஓ.யின் போது மே 7 முதல் 20 வரை விளையாட்டு மற்றும் பொழுதுபோக்கு துறையின் நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) திருத்துவதற்கான அதன் வேண்டுகோளை ஆராய என்எஸ்சி சந்தித்ததாக அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது. இறுதி முடிவு, அதே நாளின் பிற்பகுதியில் எடுக்கப்பட்டது

ஜாகிங், சைக்கிள் ஓட்டுதல் மற்றும் உடற்பயிற்சி போன்ற உடல் தொடர்பு இல்லாமல் விளையாட்டு மற்றும் பொழுதுபோக்கு நடவடிக்கைகளை எஸ்ஓபிக்கு உட்பட்டு திறந்த பகுதிகளில் நடத்த அனுமதித்தது.

முகநூலில் லிசா சாங், பொதுமக்களைக் குழப்புவதைத் தவிர்ப்பதற்காக எம்.சி.ஓ 2.0 இன் போது இருந்ததைப் போலவே நிலையான இயக்க முறைமையும் செய்யப்பட வேண்டும் என்றார். ஏன் இங்கே மற்றும் அங்கே மாற்ற வேண்டிய அவசியம் உள்ளது. முந்தைய SOP ஐப் பின்பற்றவும். “எங்களை குழப்புவதை நிறுத்துங்கள்,” என்று அவர் தனது பதிவில் கூறினார்.

எஸ்ஓபியின் மாற்றங்கள் பொதுமக்களிடையே குழப்பத்தை ஏற்படுத்துவதோடு மட்டுமல்லாமல் செயல்படுத்துபவர்களுக்கும் வழிவகுக்கும் என்று ஸ்டீவர்ட் சா கூறினார்.

“Ok Lah” குறைந்த பட்சம் அரசாங்கம் சில ஆராய்ச்சிகளை மேற்கொண்டதுடன், மக்கள் விரும்பியதை அடிப்படையாகக் கொண்டு ஒரு தர்க்கரீதியான முடிவைக் கொண்டு வந்தது என்றார்.

நீச்சல் குளங்கள் மற்றும் ஜிம்ம்களை திறக்க அரசாங்கம் அனுமதிக்கும் என்றும் பொதுமக்கள் நம்புகின்றனர்.

உடற்பயிற்சி அனைவருக்கும் நல்லது; இது தொற்றுநோயைத் தடுக்க உதவக்கூடும். தயவுசெய்து இந்த விளையாட்டு மூடல் அனைத்தையும் நிறுத்திவிட்டு, ஜிம்மைத் திறக்கவும் என்று இன்ஸ்டாகிராமில் ulZul_fz கூறினார்.

மற்றவர்கள் பூப்பந்து, ஹைகிங் மற்றும் கோல்ஃப் போன்ற விளையாட்டுகளுக்கு அனுமதிக்கலாமா என்று கேள்வி எழுப்பினர். சிறந்த செய்தி, இப்போது கோல்ஃப் மீண்டும் அனுமதிக்கப்படும் என்பதை உறுதிப்படுத்த காத்திருக்கிறேன் என்று ஜான் பிரஸ்டன் கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், ஒரு சில இணைய பயனர்கள், பொறுப்பற்ற சிலர் முக்கவசம் அணியாமல் உரையாடல்கள் போன்ற SOP களுக்கு கீழ்ப்படியாத நெகிழ்வுத்தன்மையை தவறாக பயன்படுத்துவார்கள் என்று நம்பினர்.

அவர்கள் இதை அனுமதிக்கும்போது, ​​பாதி தவறாகப் பயன்படுத்தும். அவர்கள் முக்கவசம் இல்லாமல் பூங்காவில் சிட்-அரட்டை அடிப்பார்கள்.

இன்ஸ்டாகிராம் பயனர் @ ஐஸ்யாஸிஸ் 04, இதற்கிடையில், நாட்டில் கோவிட் -19 தொற்றினை குறைக்க ஒரு கடுமையான எம்.சி.ஓ உதவும் என்று பரிந்துரைத்தார்.

நான் இதைச் சொல்ல வேண்டும். எல்லோரும் ஒப்புக்கொள்வார்கள் என்று நம்புகிறேன். கடந்த ஆண்டு முதல் MCO போல கடைபிடியுங்கள்.  அந்த  அது போல் செய்தால் தொற்றின் எண்ணிக்கை குறைந்துவிடும் என்று அவர் கருத்து தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here