எம்சிஓவை பின்பற்றி மாமன்னர் தம்பதியரின் ஹரிராயா தொழுகை

கோலாலம்பூர்: மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதுதீன் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷா மற்றும் ராஜா பெர்மாய்சுரி அகோங் துங்கு ஹஜா அஜீசா அமீனா மைமுனா இஸ்கந்தரியா இன்று இஸ்தானா நெகாராவில் ஹரி ராயா தொழுகை செய்தார்.

இன்று காலை 9 மணியளவில் இஸ்தானா நெகாராவில் உள்ள சூராவ் உத்தாவிற்கு  அவர்களது மகன் தெங்கு பங்லிமா ராஜா தெங்கு அமீர் நாசர் இப்ராஹிம் ஷாவுடன் வந்தனர்.

இஸ்தானா நெகாரா சமய உதவி அதிகாரி முகமட் ஜுஹைரி மொஹமட் யாதிம் 50 பேர் கொண்ட சபையை உள்ளடக்கிய பிரார்த்தனைகளுக்கு தலைமை தாங்கினார். இதில் அரண்மனையின் அதிகாரிகள் மற்றும் ஊழியர்கள் அடங்குவர்.

தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் நிர்ணயித்த இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் கடுமையான வழிகாட்டுதல்களுக்கு இணங்க இந்த பிரார்த்தனை அமர்வு நடத்தப்பட்டது. சமூக இடைவெளி மற்றும் முகக்கவசம் அணிவது போன்ற நடைமுறைகள் அடங்கும்.

நாடு முழுவதும் உள்ள முஸ்லிம்களுக்கு கோவிட் -19 தொற்றுநோயை உறுதியுடன் எதிர்கொள்ள வேண்டும் என்றும் எப்போதும் நிலையான இயக்க நடைமுறைகளுக்கு கட்டுப்பட வேண்டும் எனறு இஸ்தானா நெகாராவில் சமய போதகர் முனீர் முகமது சாலே தனது சொற்பொழிவில் தெரிவித்தார்.

எம்.சி.ஓ.காரணமாக இஸ்தானா நெகாராவில் ஹரி ராயா தொழுகையை அவரது மாட்சிமை கீழ் நடைபெறும் இரண்டாவது ஆண்டாகும். இது கடந்த ஆண்டு மார்ச் மாதம் முதல் விதிக்கப்பட்டது. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here