மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயண விண்ணப்ப முறை புதுப்பிக்கப்படும்

சுபாங் ஜெயா: இனி வரும் நாட்களில் மாநிலங்களுக்கு இடையேயான ஆவணங்களை பொய்யாக்குவதைத் தடுக்க காவல்துறை இடைநிலை பயண அனுமதி விண்ணப்ப முறையை புதுப்பிக்கும் என்று டத்தோ ஶ்ரீ  அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி  தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த அமைப்பைப் பற்றி மேலும் விவரிக்காமல், இந்த மாதத்தில் இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவை அமல்படுத்தியதிலிருந்து  மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணத்திற்கான ஆவணங்களை போலியாக தயாரிப்பதில் போலீசார் பல தந்திரோபாயங்களைக் கண்டறிந்ததால் தான் இந்த மாற்றம் செய்ய வேண்டியிருக்கிறது என்று போலீஸ் படைத்தலைபரான அவர் கூறினார்.

பொதுமக்கள் பலரும் தற்போதுள்ள மாநிலங்களுக்கு இடையேயான முறையை சமாளிப்பதற்கான வழிகளைக் கண்டுபிடிக்க முயற்சிப்பதால் தந்திரோபாயங்களைக் கண்டறிவது மிகவும் கடினம் என்றார். போலீசின் அமைப்பை மேம்படுத்துவதற்கான வழிகளைக் கண்டுபிடித்து இந்த தந்திரங்களுக்கு முற்றுப்புள்ளி வைக்கும்.

எஃக்கோ மெஜஸ்டிக் டோல் பிளாசா மற்றும் யு.எஸ்.ஜே. சுபாங் டோல் பிளாசாவில் அமைக்கப்பட்ட சாலைத் தடைகளை நான் பார்வையிட்டேன், எதிர்பார்த்தபடி ஹரி ராயாவின் முதல் நாள் இரவு (புதன்கிழமை) அதிக கார்கள் இல்லை என்பதைக் கண்டேன்.

பல்வேறு அற்பமான காரணங்களை கூறியிருந்த 2,730 இன்டர்ஸ்டேட் பயண விண்ணப்பங்களை காவல்துறை இதுவரை நிராகரித்ததாக அக்ரில் சானி கூறினார். இதற்கிடையில், இஸ்மாயில் சப்ரி தொடர்ந்து எம்.சி.ஓ உடன் இணங்க வேண்டும் என்றும் மாநில மற்றும் மாவட்ட எல்லைகளை கடக்க முயற்சிக்க வேண்டாம் என்றும் அறிவுறுத்தினார்.

எஃக்கோ மெஜஸ்டிக் டோல் பிளாசா மற்றும் யு.எஸ்.ஜே. சுபாங் டோல் பிளாசாவில் அமைக்கப்பட்ட சாலைத் தடைகளை நான் பார்வையிட்டேன், எதிர்பார்த்தபடி ஹரி ராயா இரவு (புதன்கிழமை இரவு) அதிக கார்கள் இல்லை என்பதைக் கண்டேன்.

எனவே அனைவரும் வீட்டிலேயே இருக்கிறார்கள், சாலைகளில் நெரிசல் ஏற்படவில்லை என்று நான் நம்புகிறேன். மாநில மற்றும் மாவட்ட எல்லைகளை கடக்கக்கூடாது என்பதில் அரசாங்கம் பிறப்பிக்கும் ஒவ்வொரு உத்தரவையும் மக்கள் பின்பற்றுகிறார்கள் என்பதை நிலைமை பிரதிபலிக்கிறது என்று நான் நம்புகிறேன் என்று தற்காப்பு அமைச்சர் கூறினார்.

தற்காப்பு அமைச்சின் பொதுச்செயலாளர் டத்தோ ஶ்ரீ  மியூஸ் அப்துல் அஜீஸ் மற்றும் பாதுகாப்புப் படைகளின் தலைவர் ஜெனரல் டான் ஸ்ரீ அஃபெண்டி புவாங் ஆகியோர்  உடன் இருந்தனர். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here