அபு சயாஃப் கும்பலை சேர்ந்தவர்கள் என்று சந்தேகிக்கப்படும் 5 பேர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டனர்

கோத்த கினபாலு: அபு சயாஃப் கும்பலை சேர்ந்த (ஏ.எஸ்.ஜி) ஐந்து சந்தேக நபர்கள் நேற்று பியூஃபோர்ட் மாவட்டத்தில் ஒரு சதுப்புநில சதுப்பு நிலத்தில் நடந்த ஒரு குடிவரவு குடியிருப்பில் போலீசாரால் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டனர்.

கொல்லப்பட்டவர்கள் 20 முதல் 50 வயதுக்குட்பட்டவர்கள் என்று சபா போலீஸ் ஆணையர் டத்தோ ஹசானி கசாலி தெரிவித்தார்.

சந்தேகநபர்களில் ஒருவர் காலை 11 மணியளவில் அந்த பகுதிக்குள் நுழைந்த போலீசார் மீது துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தியதாக அவர் கூறினார். காவல்துறையினர் திருப்பி சுட்டதில், சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் கொல்லப்பட்டனர்.

அவர்களில் இருவர் – மாபர் பிண்டா (துணைத் தலைவர்) மற்றும் ஜுரக்தாம் பிண்டா – உண்மையில் பிலிப்பைன்ஸின் காவல்துறையினர் தேடப்படும் பட்டியலில் உள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

சபாவில் ஏ.எஸ்.ஜி உறுப்பினர்களால் நிறுவப்பட்ட பயங்கரவாத கலத்தை அவர்கள் முடக்கியதாக போலீசார் நம்புவதாக அவர் மேலும் கூறினார். அடையாளம் காணப்பட்ட மூன்று ஏ.எஸ்.ஜி உறுப்பினர்கள் மே 8 ம் தேதி ஆரம்ப தாக்குதலில் இருந்து தப்பியதை அடுத்து காவல்துறையினர் அந்த பகுதிக்கு சென்றதாக ஹசானி கூறினார்.

முந்தைய நடவடிக்கையின் போது, ​​எட்டு ஏ.எஸ்.ஜி உறுப்பினர்கள் உட்பட 37 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். சபாவில் வேறு ஏஜிஎஸ் செல்கள் இருக்கிறதா என்று சோதிக்க போலீசார் மற்ற பாதுகாப்பு அதிகாரிகளுடன் இணைந்து பணியாற்றி வருகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here