கைவிடப்பட்ட நிலையில் இருந்த புதிதாக பிறந்த ஆண் குழந்தை மீட்பு

பெட்டாலிங் ஜெயா: அதிகாலை பணியில் இருந்த போலீஸ்காரர்கள் கைவிடப்பட்ட புதிதாகப் பிறந்த குழந்தையை கண்டு திடுக்கிட்டனர்.

அதிகாலை 5.10 மணியளவில், கருப்பு பிளாஸ்டிக் பையில் போர்த்தப்பட்டு கம்போங் சுங்கை காயு  ஆராவில் உள்ள ஒரு வீட்டின் பின்னால் வைக்கப்பட்டிருந்த ஆண் குழந்தையை கண்டுபிடித்த பொது மக்கள் எனது ஆட்களுக்கு தெரிவித்தனர் பெட்டாலிங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமீட் (படம்) வியாழக்கிழமை (மே 20) ஒரு அறிக்கையில் கூறியது.

பொது மக்கள் குழந்தை அழுவதைக் கேட்டு விரைவாக போலீஸை அழைத்தார். முதற்கட்ட விசாரணைகள் குழந்தை வீட்டுவசதி பகுதியைச் சேர்ந்தவர் அல்ல என்று நம்புவதற்கு வழிவகுத்தது, ஏனெனில் அருகிலுள்ள யாரும் கர்ப்பமாக இருப்பதாக தெரிவிக்கப்படவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

குழந்தை பரிசோதனைக்காக கோலாலம்பூர் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றதாக ஏ.சி.பி. முகமட் ஃபக்ருதீன் தெரிவித்தார்.

எந்தவொரு சாட்சிகளோ அல்லது இந்த தகவல் அறிந்தவர்கள்  முன்வந்து விசாரணை அதிகாரி இன்ஸ்பெக்டர் ஆடாம் ஃபிர்தாஸை 012-756 5464 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ள வேண்டும் அல்லது மாவட்ட தலைமையகத்தை நேரடியாக 03-7966 2176 என்ற எண்ணில் அழைக்க வேண்டும் என்று அவர் கேட்டுக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here