இன்று 9 மணிக்கு பிரமதர் நேரடி உரை என்பது வெறும் வதந்தியே

பெட்டாலிங் ஜெயா: பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் கோவிட் -19 அல்லது இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவு குறித்து வெள்ளிக்கிழமை (மே 21) இரவு 9 மணிக்கு சிறப்பு நேரடி அறிவிப்பை வெளியிட உள்ளதாக வதந்திகளை தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் (என்.எஸ்.சி) மறுத்துள்ளது.

தற்போதைய கோவிட் -19 நிலைமை அல்லது இன்று எம்.சி.ஓ குறித்து பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் நேரடி அறிவிப்பு எதுவும் இல்லை தனது முகநூல் பக்கத்தில் தெரிவித்துள்ளது.

முஹிடின் வெள்ளிக்கிழமை சிறப்பு அறிவிப்பை வெளியிடுவார் என்று சமூக ஊடகங்களில் வைரஸ் செய்தி பரவி வருகிறது. வதந்திகளை பரப்புவோர் மீது நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று பொதுமக்களை எச்சரித்தது.

திங்களன்று (மே 17), சுகாதார அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் ஆதாம் பாபா, நாட்டில், குறிப்பாக சிலாங்கூரில் கோவிட் -19 தொற்று அதிகரித்ததைத் தொடர்ந்து எம்.சி.ஓ தரநிலை இயக்க நடைமுறைகளை கடுமையாக்குவது குறித்து பேசினார்.

தற்போதைய கோவிட் -19 நிலைமை குறித்து விவாதிக்க முஹிடின் வெள்ளிக்கிழமை ஒரு என்.எஸ்.சி கூட்டத்திற்கு தலைமை தாங்குவார் என்று பிரதமரின் துறை அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ  தக்கியுதீன் ஹசன் வியாழக்கிழமை (மே 20) உறுதிப்படுத்தியதை அடுத்து இது போன்ற வதந்தி வெளியாகி இருப்பதாக தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here