விபத்து நடந்தது எப்படி? 23 ஆண்டுகளில் மோசமான எல்.ஆர்.டி விபத்துக்குப் பின்னர் கேள்விகள் எழுகின்றன

பெட்டாலிங் ஜெயா: இரண்டு ரயில்களுக்கு இடையேயான மோதல் – ஒன்று பயணிகள் ரயில், மற்றொன்று சோதனை ஓட்டத்திற்கு உட்பட்டுத்தப்பட்டிருந்தது. கிளானா ஜெயா எல்ஆர்டி பாதையில் ஒரு சுரங்கப்பாதையில் எல்.ஆர்.டி ஆபரேட்டர் ஏன் சோதனை நடத்த அந்த நேரத்தை தேர்வு செய்தார்கள் என்று கேட்கிறார்கள்.

ரயில் சேவைகள் நிறுத்தப்பட்டபோது, ​​நள்ளிரவுக்குப் பிறகு சோதனை செய்யப்பட வேண்டும் என்று பலர் உணர்ந்தனர்.

டூவிட்டரில், @gohkimhock, மலேசியா சிங்கப்பூர் போன்ற அண்டை நாடுகளின் சிறந்த நடைமுறைகளைப் பின்பற்ற வேண்டும் என்றார். பயணிகள் இல்லாதபோது நள்ளிரவுக்குப் பிறகு இது சோதனை செய்ய வேண்டும் … மற்ற ரயில்கள் ஓடும்போது சோதனை இல்லை” என்று அவர் கூறினார்.

பேஸ்புக்கில், செல்வாக்கி ராஜகோபால் இதே கருத்தை பகிர்ந்து கொண்டார், கடைசி சேவைக்குப் பிறகு சோதனைகள் நடத்தப்பட்டிருக்க வேண்டும் என்று கூறினார்.

கைசர் என்று அழைக்கப்படும் ஒரு வர்ணனையாளர், சம்பவத்தின் போது ரயில்களை இயக்குவது பொதுவான வழக்கமாக இருந்திருக்கலாம் என்று நம்பினார். மேலும் விபத்து நிகழ்ந்தது துரதிர்ஷ்டவசமானது.

ஸ்டேஷனில் (sic) காத்திருக்கும்போது சோதனை செய்யப்படும் வெற்று ரயில்களை நான் எப்போதும் பார்க்கிறேன். இது அவர்களுக்கு இது பாடமாக அமையும் என்று நம்புகிறேன் என்று கைசர் கூறினார்.

இருப்பினும், இவான் பூய் இதை ஏற்கவில்லை, சாதாரண செயல்பாட்டு நேரங்களில் சோதனை செய்வது ஆபத்தானது என்று கூறினார். நள்ளிரவில் சோதனைகளை நடத்தினால் இவை அனைத்தும் தவிர்க்கப்படலாம் என்று அவர் கூறினார்.

இந்த விபத்தில் சிக்கிய 213 பயணிகளுக்கு மலேசியர்கள் தொடர்ந்து தங்கள் கவலையையும் அனுதாபத்தையும் தெரிவித்தனர். பாதிக்கப்பட்ட 213 பேருக்கு தலா RM1,000 சிறப்பு உதவி வழங்கப்படும் என்று Prasarana தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ தாஜுதீன் அப்துல் ரஹ்மான் முன்பு அறிவித்திருந்தார்.

ஒவ்வொரு பாதிக்கப்பட்டவரின் மருத்துவ செலவுகளையும் Prasarana நிறுவனம் ஏற்று கொள்ளும் என்று அவர் கூறினார். இரவு 8.45 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தது. 47 பேர் பலத்த காயம் அடைந்தனர் மற்றும் 166 பேர் லேசான காயங்களுடன் இருந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here