அபு சயாஃப் கும்பலை சேர்ந்த 8 பேர் பிலிப்பைன்ஸ் போலீசாரிடம் ஒப்படைப்பு

சாண்டகன்: பியூஃபோர்ட்டில் மலேசிய பாதுகாப்புப் படையினரால் கடந்த மே 8 ஆம் தேதி தடுத்து வைக்கப்பட்டிருந்த அபு சயாஃப் குழுவின் 8 உறுப்பினர்கள் இன்று பிலிப்பைன்ஸ் பாதுகாப்புப் படையினரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டதாக சபா போலீஸ் ஆணையர் டத்தோ ஹசானி கசாலி தெரிவித்தார்.

அபு சயாஃப் குழுவில் ஒரு ‘துணைத் தலைவரை’ உள்ளடக்கிய மற்றும் பிலிப்பைன்ஸ் பாதுகாப்புப் படையினரால் தேடப்படும் கைதிகள், காலை 8.30 மணிக்கு மலேசியா மற்றும் பிலிப்பைன்ஸின் எல்லையில் உள்ள கடல் பகுதியில் பிலிப்பைன்ஸ் அதிகாரிகளிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டனர்.

மலேசிய குடிநுழைவுத் துறை, சண்டகன் குடிவரவு அமலாக்கத் தலைவர் முஹம்மது ஈசா ஹஸ்லி, மேற்கு மிண்டானாவோ கட்டளை மற்றும் பிரிக் ஜெனரல் ஆர்ட்டுரோ ஜி ரோஜாஸ் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் சுலு கூட்டு பணிக்குழுவிடம் ஒப்படைத்தார். இன்று நிகழ்வுக்குப் பிறகு அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

குடிநுழைசு சட்டத்தின் பிரிவு 32 (1) இன் படி கைதிகளை ஒப்படைப்பதாக அவர் கூறினார்.

கடந்த மே 8 ஆம் தேதி அபு சயாஃப் குழு உறுப்பினர்கள் காவல்துறையினரும் கிழக்கு சபா பாதுகாப்பு கட்டளை (ஈ.எஸ்.காம்) நடத்திய சிறப்பு நடவடிக்கையில் தாமான் ஸ்ரீ அர்ஜுனா, பியூஃபோர்டில் ஒரு சதுப்புநில சதுப்பு பகுதியில் கைது செய்யப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here