கர்ப்பிணி பெண்களுக்கு தடுப்பூசியை திட்டத்தை எளிமையாக்குங்கள்

பெட்டாலிங் ஜெயா: கர்ப்பிணிப் பெண்கள் நியமனங்கள் (மைசெஜ்தாரா வழி)  பெறாமல் தேசிய கோவிட் -19 நோய்த்தடுப்பு திட்டத்தின் கீழ்  தடுப்பூசிகள் எடுக்க அனுமதிக்கப்பட வேண்டும் என்று பக்காத்தான் ஹரப்பான் மகளிர் பிரிவுத் தலைவர் சோங் எங் வேண்டுகோள் விடுத்தார்.

கர்ப்பிணிப் பெண்களுக்கு எளிதில் தடுப்பூசி போட அனுமதிப்பது மந்தைகளின் நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை அடைவதற்கான செயல்முறையை விரைவுபடுத்துவதோடு, பெண்கள் மற்றும் அவர்களின் குழந்தைகளுக்கு கூடிய விரைவில் பாதுகாப்பை வழங்கும் என்றும் சோங் கூறினார்.

தயவுசெய்து கர்ப்பிணிப் பெண்கள் தேசிய தடுப்பூசி மையங்கள் அல்லது கிளினிக்குகளுக்குள் செல்வதற்கான நடைமுறைகளை எளிதாக்குங்கள். அவை அவர்களுக்கு அருகிலுள்ள கோவிட் -19 தடுப்பூசிகளை வழங்குகின்றன என்று சோங் கூறினார். இது இரு தரப்பினருக்கும் எளிதாகவும் வசதியாகவும் இருக்க வேண்டும் – தேசிய தடுப்பூசி மையங்கள் மற்றும் கர்ப்பிணி பெண்களுக்கு என்று கூறினார்.

கர்ப்பிணிப் பெண்களுக்கு, குறிப்பாக இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது மூன்று மாதங்களில் (கர்ப்பத்தின் 14 முதல் 33 வாரங்கள்) இருப்பவர்களுக்கு தடுப்பூசி போடுவது குறித்து சிலர் கவலை தெரிவிப்பதாக சோங் கூறினார்.

கடந்த மாதம் ஒரு ஊடக அறிக்கையை மேற்கோள் காட்டி, தடுப்பூசி ஒருங்கிணைப்பு அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன், கர்ப்பிணிப் பெண்களுக்கு 14 முதல் 33 வாரங்களுக்குள் ஃபைசர் தடுப்பூசி மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுவதாகவும், பிற கர்ப்பிணிப் பெண்கள் பிரசவத்திற்குப் பிறகு தடுப்பூசி போடுவதைத் தள்ளிவைக்க வேண்டும் என்றும் கூறினார்.

கோவிட் -19 நோய்த்தடுப்பு பணிக்குழுவை மருத்துவமனைகள் மற்றும் அந்தந்த நிபுணர்களுடன் ஒருங்கிணைத்து தேவையான ஏற்பாடுகளை செய்யுமாறு கேட்டுக் கொண்டதாகவும், எனவே கர்ப்பிணிப் பெண்களுக்கு ஃபைசர் தடுப்பூசி பெற முன்னுரிமை அளிக்கப்படுவதாகவும் கைரி கூறியிருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here