ஜோகூரில் நடந்த சாலை விபத்தில் 2 பேர் சம்பவ இடத்திலேயே பலி; 8 பேர் படுகாயம்

ஜோகூர் பாரு:  ஜாலான் ஸ்டுலாங் தாராட்-ஈஸ்டர்ன் டிஸ்பர்சல் லிங்க் எக்ஸ்பிரஸ்வே (ஈ.டி.எல்) சந்திப்புக்கு அருகே ஏற்பட்ட விபத்தில் இரண்டு பேர் விபத்தில் சம்பவ இடத்திலேயே பலியானதோடு மேலும் 8 பேர் படுகாயமடைந்தனர்.

ஒன்பது நேபாள பாதுகாப்புக் காவலர்களை ஏற்றிச் சென்ற வேன் வளைவதற்கு முன்பு ஒரு லாம்போஸ்ட்டில் (கம்பத்தில்) மோதியதாக ஜோகூர் பாரு தெற்கு OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் பாட்ஸ்லி முகமட் ஜைன் தெரிவித்தார். விசாரணையில், ஓட்டுநர் 53 வயதான மலேசிய நாட்டைச் சேர்ந்த முஸ்ரின் தமிஸ் என்பது விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

இந்த பாதிப்பு 37 வயதான நேபாளி நபரான டிரைவருடன் அமர்ந்தவர் மற்றும் முன் இருக்கை பயணிகளுக்கு பலத்த காயங்களை ஏற்படுத்தியது. அவர்கள் இருவரும் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்ததாக மருத்துவ குழுவினர் அறிவித்தனர் என்று அவர் இன்று (ஜூன் 2) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்த வழக்கு குறித்த தகவல் உள்ளவர்கள் எங்கள் போக்குவரத்து விசாரணை அதிகாரி இன்ஸ்பெக்டர் ஹபீஸ் ஜாஃபர் மேட் ஆரிஃப்பை 017-591 9208 என்ற எண்ணில் அழைக்கலாம்” என்று அவர் கூறினார்.சாலை போக்குவரத்து சட்டம்     1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

எம்.சி.ஓ. 3.0 இன் கீழ் அனுமதிக்கப்பட்டதை விட வாகனத்தில் அதிகமானவர்கள் இருப்பதால் கோவிட் -19 நிலையான செயல்பாட்டு நடைமுறை மீறல்களுக்கும் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், ஒரு தீயணைப்பு இயந்திரம் மற்றும் ஒரு அவசர மருத்துவ மீட்பு சேவை பிரிவில் 15 தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளதாக லார்கின் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறை நிலைய செயல்பாட்டு தளபதி ஹைஸ்ருல் ரஹ்மத் தெரிவித்தார்.

காலை 7.45 சம்பவத்தில் முன்னால் அமர்ந்திருந்த பாதுகாப்புக் காவலர் வாகனத்திலிருந்து வெளியே எறியப்பட்டபோது, ஓட்டுநர் தனது இருக்கையில் அமர்ந்த நிலையில் காணப்பட்டார். மீதமுள்ள பயணிகளின் அடையாளங்கள் இன்னும் அறியப்படவில்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

இறந்த இருவரின் சடலங்களும் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக போலீசில் ஒப்படைக்கப்பட்டன, காயமடைந்தவர்கள் சிகிச்சைக்காக சுல்தானா அமீனா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here