சாலைத் தடுப்புகளில் ஏற்றுக் கொள்ளப்படும் 10 அனுமதி கடிதங்கள்

சாலைத் தடுப்புகளில் ஏற்றுக்கொள்ளப்படும் அனைத்துலக வர்த்தக மற்றும் கைத்தொழில் அமைச்சகம் (மிட்டி) உள்ளிட்ட முகவர் மற்றும் அமைச்சகங்களின் 10 அனுமதி கடிதங்களை போலீசார் பட்டியலிட்டுள்ளனர்.

போலீஸ் படை தலைவர் அக்ரில் சானி ஒரு அறிக்கையில், அங்கீகரிக்கப்பட்ட துறைகளை அடிப்படையாகக் கொண்ட அனைத்து கடிதங்களும், முழு இயக்கம் கட்டுப்பாடு காலத்தில் தொழிலாளர்கள் வீடுகளுக்கும் அவற்றின் பணியிடங்களுக்கும் இடையில் செல்வதற்கான சாலைத் தடைகளில் ஏற்றுக்கொள்ளப்படும் என்று கூறினார்.

பட்டியல் பின்வருமாறு: அனைத்துலக வர்த்தக மற்றும் தொழில்துறை அமைச்சகம் (மிட்டி): உற்பத்தி மற்றும் தொடர்புடைய சேவைகள்

* போக்குவரத்து அமைச்சகம்: பொது போக்குவரத்து மற்றும் அத்தியாவசிய பொருட்கள்

* வேளாண்மை மற்றும் உணவுத் துறை அமைச்சகம் (மாஃபி): விவசாயம் / மீன்வளம் / வேளாண்மை / பெருந்தோட்டம் / பொருட்கள். சிறு உரிமையாளர்களுக்கு மட்டுமே மிட்டி அனுமதி கடிதங்களை வழங்கும்.

* மலேசியாவின் கம்பெனி கமிஷனின் கீழ் உரிமம் பெற்றவர்கள் மிட்டியிடமிருந்து ஒரு கடிதத்தைப் பெற வேண்டும்.
பெருந்தோட்டத் தொழில்கள் மற்றும் பொருட்களின் அமைச்சு: தோட்டத் துறை மற்றும் எண்ணெய், ரப்பர் மற்றும் பிற பொருட்கள் உள்ளிட்ட பொருட்களின் உற்பத்தி. வாரியம் அல்லது அமைச்சகம் வழங்கிய கடிதங்களைப் பயன்படுத்த மலேசிய ரப்பர் வாரிய அனுமதி அல்லது உரிமதாரர்கள் அனுமதிக்கப்படுகிறார்கள். இதற்கிடையில், ரப்பர் அடிப்படையிலான தயாரிப்புகளின் உற்பத்தியாளர்கள் மிட்டியிடமிருந்து ஒரு கடிதத்தைப் பெறுமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்பட்டனர்.

* பேங்க் நெகாரா மலேசியா: வங்கி நிறுவனங்கள், காப்பீடு

*பத்திர பாதுகாப்பு : பங்கு வர்த்தக துறை

*உள்ளூர் வர்த்தகம்: சிறு வணிகர்கள் / வணிகர்கள் / உணவு வாகன இயக்குநர்கள்

*தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா அமைச்சகம்: தொலைத்தொடர்பு / ஊடகம் / அஞ்சல் / கூரியர் / ஒளிபரப்பு

உள்துறை அமைச்சகம்: அமைச்சின் கீழ் உள்ள ஏஜென்சிகள் வழங்கும் அனைத்து கடிதங்களும் ஊழியர்கள் இயக்கத்திற்கு ஏற்றுக்கொள்ளப்படுகின்றன

போலீஸ்: சுயதொழில் செய்பவர்களுக்கு காவல்துறையினரிடமிருந்து அனுமதி கடிதங்கள் வழங்கப்படும் அத்துடன் அவசர ஏற்பாடுகள் மற்றும் இறுதி சடங்குகளுக்கு எல்லை கடக்க அனுமதி வழங்கப்படும்.

அனைத்து கடிதங்களும் ஜூன் 1 தேதியிட்டதாக இருக்க வேண்டும் என்று அக்ரில் கூறுகிறார். மேலும் காலாவதியான கடிதம் அல்லது அனுமதி இல்லாமல் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட எவரும் சாலைத் தடையில் தடுத்து வைக்கப்பட்டால் திரும்பி செல்ல உத்தரவிடப்படுவார்கள்.

இதற்கிடையில், வழக்கறிஞர்களர்களுக்கு பிரதமர் துறையின் கீழ் உள்ள சட்ட விவகாரப் பிரிவு மிட்டி மூலம் சட்ட நிறுவன ஊழியர்களுக்கு அனுமதி வழங்குவதற்கான பொறுப்பைக் கொண்டுள்ளது. அதே நேரத்தில் ரிமாண்ட் நடவடிக்கைகளுக்கு தேவையான சட்ட வல்லுநர்கள் நீதிமன்றத்திற்கு வர முடியும்

சாலைத் தடைகளை கடந்து செல்வதற்கான விதிமுறைகள் மற்றும் நிபந்தனைகளில் கடைசி நிமிட மாற்றங்களுக்குப் பிறகு, மிட்டி தவிர வேறு ஏஜென்சிகள் வழங்கிய பயண அங்கீகாரக் கடிதங்களை ஏற்றுக்கொள்வதாக போலீசார் வியாழக்கிழமை தெரிவித்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here