பி 40 மற்றும் எம் 40 பிரிவனருக்கு ஆறு மாத கால அவகாசம் வழங்குவீர்; 28 இஸ்லாமிய தன்னார்வ நிறுவனங்கள் வலியுறுத்தல்

பெட்டாலிங் ஜெயா: முழு இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஆணையை (எம்சிஓ) அமல்படுத்தியதைத் தொடர்ந்து பி 40 மற்றும் எம் 40 குழுக்களுக்கு தானியங்கி கடன்கள் தொடர்பாக ஆறு மாத கால அவகாசம் வழங்குமாறு வங்கிகளுக்கு உத்தரவிடுமாறு 28 இஸ்லாமிய தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனங்கள் மற்றும் தொடர்புடைய அமைப்புகளின் குழு அரசாங்கத்தை வலியுறுத்தியுள்ளது.

குழு ஒருங்கிணைப்பாளர் அஹ்மத் யாசித் ஓத்மான் கூறுகையில் முழு எம்சிஓவின் போது மக்களுக்கு ஏற்பட்ட இழப்புகளுக்கு ஏற்ப பண உதவியை வழங்க அரசாங்கத்தால் முடியாது என்பதால் தானியங்கி தடை மிகவும் தேவை. இந்த தானியங்கி தடைக்காலம் அவர்கள் கடனில் சிக்குவதைத் தவிர்க்க முடியும்.

இந்த பொருளாதார மற்றும் சுகாதார நெருக்கடியை திறம்பட சமாளிக்க அவசர கட்டளைச் சட்டத்தின் கீழ் மாமன்னர் வழங்கிய அனைத்து அதிகாரங்களையும் பயன்படுத்துமாறு நாங்கள் அரசாங்கத்தை கேட்டுக்கொள்கிறோம்.மக்கள் தங்கள் நலனுக்காக நம்பிக்கையை செயல்படுத்த அரசாங்கத்தை நம்புகிறார்கள் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்த குழு change.org மூலம் ஒரு மனுவைத் தொடங்கியதாகவும் 10,000 க்கும் மேற்பட்ட கையெழுத்துக்களைப் பெற்றதாகவும் அவர் கூறினார். கடந்த வாரம், நிதியமைச்சர் தெங்கு ஜஃப்ருல் அஜீஸ் ஒரு விரிவான கடன் தடையை வழங்குவதன் மூலம், முதலில் தேவைப்படாத நடவடிக்கைகளுக்கு அரசாங்கம் வங்கிகளுக்கு இழப்பீடு வழங்க வேண்டும் என்று கூறினார். ஒரு பிரிவினருக்கு தடையை வழங்குவது நிதி ரீதியாக பொருத்தமற்றது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here