இம்மாத இறுதிக்குள் Pakej Kita Selangor 2.0 தடுப்பூசி திட்டம்; ஆனால் தடுப்பூசியின் பெயரை கூற மறுத்த மந்திரி பெசார்

பெட்டாலிங் ஜெயா: சிலாங்கூர் கோவிட் -19 தடுப்பூசி திட்டத்தின் (எஸ்.சி.வி.பி) கீழ் முதல்  தடுப்பூசிகளின் தொகுப்பு  ஜூன் இறுதிக்குள் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்று மாநில அரசு தெரிவித்துள்ளது.

தேசிய மருந்து ஒழுங்குமுறை நிறுவனம் (என்.பி.ஆர்.ஏ) உடனான பேச்சுவார்த்தை ஜூன் 1 ஆம் தேதி முடிவடைந்த பின்னர் இந்த முடிவு எட்டப்பட்டதாக சிலாங்கூர் மந்திரி பெசார் அமிருடீன் ஷாரி தெரிவித்தார். மேலும் தடுப்பூசி திட்டம் அடுத்த மாதம் தொடங்கும் என்றும் கூறினார்.

சில இலக்கு குழுக்களில் இருந்து மொத்தம் 250,000 நபர்கள் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாகவும், 500,000 க்கும் மேற்பட்ட மருந்துகள் மாநிலத்தால் நேரடியாக வாங்கப்பட வேண்டும் என்றும் அமிருடீன் கூறினார்.

எஸ்.சி.வி.பி-க்காக மாநில அரசு RM200 மில்லியனை செலவிடும். இது B40 குழு, மூத்த குடிமக்கள் மற்றும் ஆசிரியர்கள் மற்றும் சேவைகள் மற்றும் உற்பத்தித் துறைகளில் பணிபுரிபவர்கள் போன்ற உயர் ஆபத்துள்ள குழுக்கள் மீது கவனம் செலுத்தும் என்று அவர் குறிப்பிட்டார்.

குழுவில் (18 வயதை எட்டியவர்கள்) எஸ்.சி.வி.பி யிலும் சேர்க்கப்படுவர் என்று அவர் கூறினார். Pakej Kita Selangor 2.0 என அழைக்கப்படும் மாநிலத்தின் சமீபத்திய உதவித் தொகுப்பை அறிவிக்கும் போது, ​​இது RM551.56 மில்லியன் மற்றும் 1.6 மில்லியன் சிலாங்கூர் குடியிருப்பாளர்களுக்கு பயனளிக்கும். இருப்பினும், தடுப்பூசி உற்பத்தியாளரின் பெயரை அமிருடீன் மறுத்துவிட்டார். இது என்.பி.ஆர்.ஏ ஒப்புதல் அளித்த தடுப்பூசிகளில் ஒன்றாகும் என்று கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here