இந்த ஆண்டு இறுதிக்குள் அனைத்து துறைகளும் மீண்டும் செயல்பட இலக்கு என்கிறார் பிரதமர்

பெட்டாலிங் ஜெயா: டிசம்பர் மாதத்திற்குள் அனைத்து துறைகளும் மீண்டும் திறக்க அரசாங்கம் இலக்கு வைத்துள்ளது என்று பிரதமர் முஹிடின் யாசின் இன்று தெரிவித்தார்.

நான்கு கட்டங்களை உள்ளடக்கிய கோவிட் -19 தொற்றுநோயிலிருந்து புத்ராஜெயாவின் வெளியேறும் உத்தி, இன்று தேசிய மீட்பு திட்டத்தை அறிவிப்பின் போது முஹிடின் இவ்வாறு கூறினார். அனைத்து துறைகளும் ஆண்டு இறுதிக்குள் மீண்டும் திறக்கப்படலாம் என்றார்.

அனைத்து பொருளாதாரத் துறைகளும் மீண்டும் திறக்கப்படும். மேலும் சமூகத் துறைகள் அனுமதிக்கப்படும். கடுமையான SOP களுக்கு உட்பட்டு மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணம் அனுமதிக்கப்படும், உள்நாட்டு சுற்றுலாவும் திறக்கப்படும்.

தொற்று சம்பவம் குறைவாக இருக்கும்போது, ​​பொது சுகாதார அமைப்பு பாதுகாப்பானது மற்றும் மந்தை நோய் எதிர்ப்பு சக்தி அடையும்போது, ​​இந்த ஆண்டின் இறுதிக்குள் நாம் இந்த கட்டத்திற்கு செல்ல முடியும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here