எம்சிஓ காலகட்டம்; வறுமை காரணமாக தாய் 3 குழந்தைகளை விற்றாரா? போலீஸ் மறுப்பு

கோத்த கினபாலு: கெனிங்காவில் மனித கடத்தல் எதுவும் நடக்கவில்லை என்று  அம்மாவட்ட போலீசார் தெளிவுப்படுத்தியதோடு தவறான தகவல்களை பரப்புவதை நிறுத்துமாறு பொதுமக்களை வலியுறுத்தியுள்ளனர். கெனிங்காவ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் துணைத் தலைவர் ஷாருதீன் மாட் ஹுசைன், மாவட்டத்தில் ஒரு தாய் தனது குழந்தைகளை விற்றதாக சிலர் கூறிய தகவலில் உண்மையில்லை என்று கூறினர்.

நேற்று பென்சியங்கான் கெஅடிலான் கிளைத் தலைவர் ரேமண்ட் அஹுவார் அளித்த அறிக்கையில் காவல்துறையும் கெனிங்காவ் மாவட்ட நலத்துறையும் மூன்று உடன்பிறப்புகளும் சமூக நல இலாகாவின் பாதுகாப்பில் இருப்பதாக தெரிவித்தனர். இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கு காரணமாக தாய்  சம்பாதிக்க முடியவில்லை என்பதால் குழந்தைகள் விற்கப்பட்டதாகக் கூறப்பட்டிருந்தது.

பெண்ணின் கணவர் போதைப்பொருள் குற்றங்களுக்காக மே 22 அன்று கெனிங்காவில் கைது செய்யப்பட்டதாக ஷாருதீன் கூறினார். அவர் மீது நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டு, இரண்டு உள்ளூர் ஜாமீன்களுடன் RM2,500 ஜாமீன் வழங்கப்பட்டது.

மனைவியும் போதைப்பொருளைப் பயன்படுத்தி பிடிபட்டார். அவர் தடுத்து வைக்கப்பட்டபோது, ​​அவரது மூன்று குழந்தைகள் – ஐந்து மற்றும் ஏழு மாத வயதுடைய இரண்டு சிறுவர்கள் மற்றும் ஏழு வயது சிறுமி – ஆகியோர் நலத்துறைக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டனர். அவர் கைது செய்யப்படுவதற்கு முன்னர், அந்த பெண் தனது கணவரின் ஜாமீன் வழங்க பொதுமக்களிடம் பணம் கேட்டுக்கொண்டிருந்தார்.

எனவே, குழந்தைகளால் தாயால் விற்கப்படுவதோ அல்லது கென்னிங்காவில் ஏற்பட்ட கஷ்டங்கள் காரணமாக மனித கடத்தல் சம்பவங்கள் ஏதும் இல்லை. முதலில் காவல்துறையினரிடம் இருந்து உண்மையான தகவல்களை பெறாமல்  தவறான அறிக்கைகளை வெளியிட வேண்டாம் என்றும் காவல்துறை அனைவருக்கும் நினைவூட்டியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here