உடல்பேறு குறைந்த சிறுமி கடத்தலா? கூற்றில் உண்மையில்லை என்கின்றனர் போலீசார்

ரவாங்: உடல்பேறு குறைந்த சிறுமி கடத்தப்பட்டார் என்ற கூற்றை  போலீசார் மறுத்துள்ளனர். சனிக்கிழமை (ஜூன் 26) காலை 9 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக கோம்பாக் ஒ.சி.பி.டி உதவி கமிஷன் ஜைனல் முகமது முகமது தெரிவித்தார்.

புகார்தாரர் 54 வயதான ஒரு பெண், தனது ஊனமுற்ற 16 வயது மகளுடன் காலை உணவு வாங்குவதற்காக ஒரு கடைக்குச் சென்றதாகக் கூறியவர், பண்டார் கன்ட்ரி ஹோம்ஸில் உள்ள ஒரு வங்கியின் முன் தனது மகளை காணவில்லை என்பதை மட்டுமே அவர் உணர்ந்தார் இன்று ஒரு அறிக்கையில் அவர் கூறினார்.

புகார்தாரர் அங்குள்ள பல ஸ்டால் உரிமையாளர்களிடம் என் மகளை பார்த்தீர்களா என்று கேட்டார். அவர்களில் ஒருவர் சிறுமி சாம்பல் நிற காரில் நுழைந்ததாக அவரிடம் கூறினார்.

ஏ.சி.பி ஜைனல் முகமட் மேலும் கூறுகையில், சிறுமி தனியாக அலைந்து திரிந்ததாகவும், ஸ்டால்களுக்கு அருகே ஒரு வாகனத்தை கைஅசைத்ததாகவும் விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

80 வயதான ஓட்டுநர் தனது வாகனத்தை நிறுத்தி, அவளுக்கு உதவி தேவை என்று நினைத்ததால் அப்பெண்ணை காரின் உள்ளே வர அனுமதித்தார் என்று அவர் கூறினார். ஆயினும், அந்த நபரால் அப்பெண்ணுக்கு உதவ முடியாமல் போனது என்று ஏ.சி.பி ஜைனல் முகமது கூறினார். ஏனெனில் பலர் செளஜானா ரவாங்கில் வாகனத்தை நிறுத்தி உதவி செய்ய முயன்றபோது  அப்பெண் எதுவும் பேசவில்லை.

ஒரு காரைச் சுற்றியுள்ள வாகனங்களைக் காட்டும் 26 விநாடி வீடியோ, ஒரு பெண் கத்துவதும், வாகனத்தின் ஓட்டுநரை உதைப்பதாக காணப்படுவதாகவும், புகார்தாரரின் அறிமுகம் மூலம் பல வாட்ஸ்அப் குழுக்களுக்கு பதிவேற்றம் செய்யப்பட்டு அனுப்பப்பட்டதாகவும், பின்னர் கார் செளஜானா ராவாங்கில்  மதியம் 12.30 மணிக்கு அக்கார் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

இந்த வழக்கில் கடத்தல் அல்லது கடத்தல் தொடர்பான எந்த கூறுகளும் இல்லை என்று எங்கள் விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. புகார்தாரர் தனது மகள் காணாமல் போனதாக வழங்கிய புகாரினை திரும்பப் பெற்றார் என்று ஏசிபி ஜைனல் முகமது கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here