போலீசாரிடம் இருந்து தப்பிக்க பாலியல் தொழிலாளி பெண் முதல் மாடியில் இருந்து குதித்தார்

கோலாலம்பூர்: பாலியல் தொழிலில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படும் 34 வயது பெண், போலீஸாரிடமிருந்து தப்பிக்கும் முயற்சியில் தாமான் ஸ்தாப்பாக் இண்டாவில் உள்ள ஒரு ஹோட்டலின் முதல் மாடியில் இருந்து குதித்துள்ளார்.

கோலாலம்பூர் துணை சிஐடி தலைவர் உதவி ஆணையர் நஸ்ரி மன்சோர், திங்கள்கிழமை (ஜூலை 5) இரவு 9.30 மணியளவில் சோதனையின்போது தப்பிக்கும் முயற்சியில் தாய்லாந்து நாட்டு பெண்ணுக்கு வலது காலில் காயம் ஏற்பட்டுள்ளதாகவும், அவர் சிகிச்சைக்காக கோலாலம்பூர் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும் தெரிவித்தார்.

29 முதல் 34 வயதுக்குட்பட்ட ஏழு தாய் பெண்களில் இவரும் ஒருவராவார். கே.எல். சி.ஐ.டி நடத்திய ஓப்ஸ் பத்து / ஓப்ஸ் நோடா என்ற குறியீட்டு பெயரில் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று திங்கள்கிழமை இரவு (ஜூலை 5) சோதனை இடத்தில் சந்தித்தபோது அவர் கூறினார்.

சோதனையின் போது வளாகத்தின் பராமரிப்பாளர் இல்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார். திங்கள்கிழமை இரவு ஜாலான் புடு உலுவில் விபச்சார விடுதியாகப் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒரு ஹோட்டலில் சந்தேக நபரைக் கைதுசெய்ததில் ஒரு போலீஸ் அதிகாரி கைகளில் காயம் ஏற்பட்டதாக ஏசிபி நஸ்ரி ஒரு தனி அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

காயமடைந்த போலீஸ்காரர் மலேசியாவின் யுனிவர்சிட்டி கெபாங்சான்  சென்சலர் துவாங்கு முஹ்ரிஸ் மருத்துவமனையில் சிகிச்சைக்காக அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார்  என்று அவர் கூறினார்.

இந்த சோதனையில், 26 முதல் 45 வயதுக்குட்பட்ட ஏழு தாய்லாந்து பெண்கள் மற்றும் ஒரு உள்ளூர் ஆணும் கைது செய்யப்பட்டனர். நாங்கள் 11 ஆணுறைகள், இரண்டு டிகோடர்கள் மற்றும் RM1,230 ரொக்கத்தையும் பறிமுதல் செய்தோம் என்று அவர் கூறினார்.

விபச்சார கும்பல்கள் எவ்வளவு காலம் செயல்பட்டு வருகின்றன என்பதைக் கண்டறிய போலீசார் மேலும் விசாரிப்பார்கள் என்று ஏ.சி.பி நஸ்ரி கூறினார். அவற்றின் செயல்பாட்டின் அளவைக் கண்டுபிடிப்பதை நாங்கள் நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here