2 மீட்டர் நீளமுள்ள முதலையை வனவிலங்கு அதிகாரிகள் பிடித்தனர்

கோத்த கினபாலு:   ஒரு குடியிருப்பு பகுதியில் சுமார் இரண்டு மீட்டர் உயரமுள்ள முதலை நேற்று இரவு பிடிபட்டது. வனவிலங்கு மீட்பு பிரிவு (WRU) முகநூல் பக்கத்தில் ஒரு பதிவின் படி, அவர்கள் வசிக்கும் ரோட்மென் லிம்மிடமிருந்து ஒரு அழைப்பு வந்தது. அவர் தனது தாயார் வெள்ளிக்கிழமை தனது வீட்டிற்கு அருகிலுள்ள சில புதர்களில் ஒரு முதலை பார்த்ததாகக் கூறினார்.

வனவிலங்கு அதிகாரிகள் வந்தபோது, அவர்கள் ஊர்வனத்தைத் தேட முயன்றனர், ஆனால் அது எங்கும் காணப்படவில்லை. புறப்படுவதற்கு முன்பு, லிம் மீண்டும் முதலைப் பார்த்தால் அவர்களை எச்சரிக்குமாறு கேட்டார். அதன் பின்   ரேஞ்சர்ஸ்  முதலை தப்பிப்பதற்குள் அதனை பிடித்தனர். முதலை அதன் இயற்கை வாழ்விடத்திற்கு விடுவிக்கப்படுவதற்கு முன்னர் அருகிலுள்ள பொட்டுகியில் உள்ள வனவிலங்கு மீட்பு மையத்திற்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது.

WRU மீட்பு நடவடிக்கைகளுக்கு நிதியளித்த மலேசிய பாம் ஆயில் கவுன்சில், மலேசிய பாம் ஆயில் பசுமை பாதுகாப்பு அறக்கட்டளை, ஓரிகான் மிருகக்காட்சிசாலை ஆகியவற்றிற்கு நன்றி தெரிவிக்கும் வாய்ப்பையும் WRU பெற்றது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here