ஐடியல் கன்வென்ஷன் சென்டர் (IDCC) தடுப்பூசி மையத்தில் 204 ஊழியர்களுக்கு கோவிட் -19 தொற்று

ஷா ஆலாமில் உள்ள ஐடியல் கன்வென்ஷன் சென்டர் (IDCC) தடுப்பூசி மையத்தில் மொத்தம் 204 ஊழியர்களுக்கு கோவிட் -19 தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக தடுப்பூசி அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் தெரிவித்தார்.

இரண்டு தன்னார்வலர்களுக்கு தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டதை தொடர்ந்து  பின்னர் ஜூலை 10 ஆம் தேதி அனைத்து 453 ஊழியர்களும் கோவிட் பரிசோதனை செய்யப்பட்டது என்று கைரி கூறினார். பின்னர் அவர்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டனர் என்று ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

மொத்தத்தில், 88% தடுப்பூசி போடப்பட்டது. மீதமுள்ள 12% புதிய சுழற்சியின் ஒரு பகுதியாக இருந்தன. அவற்றின் ஜப் கிடைக்கவில்லை. ஆர்டி-பி.சி.ஆர் சோதனை முடிவுகள் உறுதி செய்யப்பட்ட  அனைவருக்கும் சி.டி (Cycle Threshold) மதிப்பு 35 க்கும் அதிகமாக இருப்பதைக் காட்டியது. அதாவது அவர்களுக்கு குறைந்த வைரஸ் தாக்கம் உள்ளது  என்று அவர் கூறினார்.

கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் அதிக எண்ணிக்கையிலான கோவிட் -19 தொற்று இருப்பதால், ஐடிசிசியில் அல்லது வேறு எங்காவது நோய்த்தொற்றுகள் ஏற்பட்டதா என்பதைக் கண்டறிவது எங்களுக்கு கடினம் என்று கைரி கூறினார்.

ஆயினும்கூட, ஒரு முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக, ஜூலை 9, மாலை 4 மணி முதல், தடுப்பூசி நியமனங்களில் கலந்து கொண்டவர்களை 10 நாட்களுக்கு அறிகுறிகளைக் கண்காணிக்க சிஐடிஎஃப் பரிந்துரைக்கிறது.

நேற்று இரவு 11 மணியளவில் உறுதி செய்யப்பட்ட தொற்று பற்றிய செய்தியைப் பெற்ற கைரி ஐடிசிசி வளாகம் ஒரு நாளைக்கு உடனடியாக மூடுமாறு அறிவுறுத்தியுள்ளதாகவும், எனவே தீயணைப்பு படை சுத்திகரிப்பு நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்ளலாம் என்றும் கூறினார்.

நியமனங்கள் உள்ளவர்களுக்கு உரைச் செய்திகள் மற்றும் சமூக ஊடகங்கள் மூலம் மூடல் குறித்து அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் புதிய சந்திப்பு தேதிகள் திட்டமிடப்பட்டுள்ளன. சிஐடிஎஃப் ஊழியர்கள் இன்று ஐடிசிசிக்குச் செல்ல அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது. இது மூடல் பற்றி தெரியாதவர்களுக்கு உதவ இந்த ஆலோசனை வழங்கப்பட்டுள்ளது.

சாத்தியமான தொற்றுநோய்களின் அபாயத்தைக் குறைக்க முந்தைய அனைத்து பிபிவி ஊழியர்களையும் ஒரு புதிய குழு பணியாளர்கள் மாற்றியுள்ளனர் என்றும் அவர் கூறினார்.

இந்த நடவடிக்கைகளைத் தொடர்ந்து, கைரி பிபிவி நாளை மீண்டும் நடவடிக்கைகளைத் தொடங்க பாதுகாப்பானது என்று உறுதியளித்தார், மேலும் பொதுமக்கள் தங்கள் நியமனங்களை உடன் கொண்டு வருமாறும் கேட்டுக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here