பொழுதுபோக்கு மையத்தில் சோதனை; 8 வெளிநாட்டு பெண்கள் உள்ளிட்ட 15 பேர் கைது

கோலாலம்பூர்:  சங்காட்  டோலா தம்பி என்ற பகுதியில்  பொழுதுபோக்கு நிலையத்தின் மீது நடத்தப்பட்ட சோதனையின் போது  எட்டு வியட்நாமிய பெண்கள் உள்ளிட்ட 15 பேர்  தடுத்து வைக்கப்பட்டனர்.

கோலாலம்பூர் துணை சிஐடி தலைவர் உதவி ஆணையர் நஸ்ரி மன்சோர், சனிக்கிழமை (ஜூலை 17) அதிகாலை 2 மணியளவில் சோதனையின்போது இரண்டு வாடிக்கையாளர்கள் உட்பட 7 பேரை போலீசார் தடுத்து வைத்தனர். இந்த விற்பனை மையம் எவ்வளவு காலமாக இயங்குகிறது என்பதை நாங்கள் விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

சோதனையின்போது ஸ்பீக்கர்கள், ஒரு கணினி, இரண்டு மைக்ரோஃபோன்கள் மற்றும்  கரோக்கி உபகரணங்களையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்ததாக ஏசிபி நஸ்ரி தெரிவித்தார். ஒரு ஆண் ஊழியர் மற்றும் ஐந்து வியட்நாமிய பெண்கள் மெத்தாம்பேட்டமைன் உட்கொண்டது உறுதி செய்யப்பட்டது. சந்தேகநபர்கள், 19 முதல் 57 வயது வரை, மேலதிக விசாரணைக்கு தடுப்புக்காவல் செய்யப்படுவார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

சட்டவிரோத நடவடிக்கைகள் குறித்து ஏதேனும் தகவல் இருந்தால் போலீசாரை தொடர்பு கொள்ளுமாறு ஏ.சி.பி நஸ்ரி பொதுமக்களை கேட்டுக்கொண்டார்.  குற்றங்களைத் தடுக்க பொதுமக்களின் ஒத்துழைப்பு எங்களுக்கு தேவை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here