முழு தடுப்பூசி போட்டு கொண்டவர்களுக்கான தளர்வு ஹரிராயா ஹாஜிக்கு பிறகு அறிவிக்கப்படும்; துணைப் பிரதமர்

கோலாலம்பூர்: ஹரி ராயா ஹாஜிக்குப் பிறகு முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்டவர்களுக்கு கட்டுப்பாடுகள் தளர்த்தப்படுவது குறித்து கூடுதல் விவரங்களை அரசாங்கம் அறிவிக்கும் என்று டத்தோ ஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் தெரிவித்துள்ளார். இது குறித்து இப்போது விரிவாக விவாதிக்கப்பட்டு வருவதாக துணைப் பிரதமர் கூறினார்.

நாங்கள் அதற்கான ஆலோசனைகளை நடத்தி வருகிறது. தொழில்நுட்பக் குழு தனிநபர்கள் மற்றும் வணிகத் துறைகள் குறித்த தடைகளை தளர்த்துவதில் ஈடுபட அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளது.  ஹரி ராயாவுக்குப் பிறகு மேலும் தளர்வுகள் அறிவிக்கப்படும் என்று அவர் திங்களன்று (ஜூலை 19) Mindef Prihatin programme at Wisma Pertah  ஆரம்பித்த பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

ஒவ்வாமை, கடுமையான பக்க விளைவுகள் அல்லது உடல்நலப் பிரச்சினைகள் காரணமாக கோவிட் -19 தடுப்பூசியின் இரண்டாவது அளவைப் பெற முடியாதவர்களுக்கு என்ன செய்வது என்று சுகாதார அமைச்சகம் ஆய்வு செய்யும் என்றும் இஸ்மாயில் சப்ரி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here