கிள்ளான் பள்ளதாக்கில் 2 வாரங்களில்15க்கும் மேற்பட்ட மருத்துவர்கள் ராஜினாமா

செயலில் உள்ள கோவிட் -19 தொற்றின்  எண்ணிக்கை நாளுக்கு நாள் உயர்ந்து வருகிறது.  இதனால் பொது மருத்துவமனைகளில், குறிப்பாக கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் நோயாளிகளின் எண்ணிக்கையை சமாளிக்க முடியாமல் சுகாதார பணியாளர்கள் தவித்து வருகின்றனர்.

இது ஏற்கனவே அதிகமாக உள்ள சுகாதாரப் பணியாளர்களுக்கு பெரும் அழுத்தத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. அவர்களில் சிலர் இனி அழுத்தம் தாங்க முடியாமல் ராஜினாமா செய்கிறார்கள்.

கிள்ளான்  பள்ளத்தாக்கில் உள்ள ஒரு பொது மருத்துவமனையில் குறைந்தது 15 மருத்துவர்கள் கடந்த இரண்டு வாரங்களில் ராஜினாமா செய்துள்ளதாக ஒரு மருத்துவர் தெரிவித்துள்ளார். பெயர் தெரிவிக்க விரும்பாமல் பேசிய மருத்துவர், சில ராஜினாமா கடிதங்கள் தொடர்பில்  ஒரு ஆன்லைன் போர்ட்டலுடன் பகிர்ந்து கொண்டார்.

ஒப்பந்த மருத்துவர்களுக்கு சிறந்த சிகிச்சைக்காக குழு பரப்புரை செய்யும் Hartal Doktor Kontrak கணக்குகளை அவர் உறுதிப்படுத்திக் கொண்டிருந்தார், சிலர் அழுத்தம் காரணமாக வெளியேறுகிறார்கள். பகிரப்பட்ட இராஜினாமா கடிதங்களில் இரண்டு ஒப்பந்த மருத்துவர்கள் 24 மணி நேர அறிவிப்பில் வெளியேறினர்.

Hartal Doktor Kontrak  சில ராஜினாமா கடிதங்கள் டுவிட்டரில் பகிரப்பட்டுள்ளது. மற்றொரு 24 மணிநேர ராஜினாமா அறிவிப்பு. ஒவ்வொன்றாக வெளியேறுதல். மூத்த நிர்வாகம் எங்கே? அவர்களுக்குத் தெரியாதா அல்லது அவர்கள் கவலைப்படவில்லையா? அது சொன்னது.

பொது மருத்துவமனைகளில் உள்ள ஒப்பந்த மருத்துவர்கள் தங்கள் ஐந்தாண்டு பயிற்சிக்குப் பிறகு வேலை இழக்கும் வாய்ப்பை எதிர்கொள்கின்றனர். ஏனென்றால், அரசாங்கத்தின் வரவு செலவுத் திட்டக் கட்டுப்பாடுகள் காரணமாக நிரந்தர வேலைவாய்ப்பு இல்லாதது.

Hartal Doktor Kontrak ஜூலை 26 அன்று ஒரு நாள் வேலைநிறுத்தத்தைத் திட்டமிடுகிறது. இது ஒரு தீர்மானத்தை வழங்குமாறு அரசாங்கத்திற்கு அழுத்தம் கொடுக்கிறது.  ஆனால் சிலர் இப்பொழுதே விட்டுவிட்டு வெளியேறினர்.

அந்த வாரத்தில் ஒரு தீர்மானம் அறிவிக்கப்படும் என்று அரசாங்கம் ஜூலை 12 அன்று கூறியது. ஆனால் இது வரை எந்த தகவலும்  வெளிவரவில்லை. நேற்றைய நிலவரப்படி, செயலில் உள்ள கோவிட் -19 நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை  17 நாட்களில் 67,447 லிருந்து 137,587 ஆக இரு மடங்காக அதிகரித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here