கம்பார் பாடாங் டெம்பாக்கில் ஏற்பட்ட தீ; உடல்நல குறைவால் இருந்த ஆடவர் தீயில் கருகி மரணம்

ஈப்போ: கம்பாரில் உள்ள கம்போங் பாடாங் டெம்பாக் பகுதியில்  ஒரு வீட்டில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் உடல்நல குறைவால் படுக்கையில் இருந்த நபர் உடல் கருகி மரணடைந்தார். வெள்ளியன்று (ஜூலை 23) அதிகாலை 12.25 மணியளவில் தீயணைப்பு வீரர்கள் தீயை அணைத்த பின்னர் 51 வயதுடையவரின் சடலம் வீட்டின் முன்பக்க கதவு அருகே ஒரு படுக்கையில் கண்டெடுக்கப்பட்டதாக கம்பார் ஓ.சி.பி.டி. ஹஸ்ப்ரான் நஸ்ரி தெரிவித்தார்.

அந்த நபர் பக்கவாதம் காரணமாக முடங்கி படுக்கையில் கிடந்தார். அவரது மனைவி தப்பிக்க முடிந்தபோது அவரைக் காப்பாற்ற முடியவில்லை என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் அதிகாலை 2.30 மணியளவில் கம்பார் மருத்துவமனை சவக்கிடங்கிற்கு அனுப்பப்பட்டது. காலை 10.30 மணியளவில் பிரேத பரிசோதனை நடத்தப்பட்டது மற்றும் மரணத்திற்கான காரணம் கடுமையான தீக்காயங்கள்  என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

முன்னதாக இன்று வெளியிட்ட அறிக்கையில், பேராக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செய்தித் தொடர்பாளர் அந்த நபரை அஹ்மத் புசிர் கசாலி என அடையாளம் கண்டுள்ளார். அவர் காலை 11.50 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தின் போது அடையாளம் காண முடியாத அளவுக்கு எரிந்த நிலையில் காணப்பட்டார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் மனைவிக்கு மூச்சு விடுவதில் சிரமம் இருந்தது. சிகிச்சைக்காக அவரும் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார். தீ விபத்தில் இருபுறமும் இருந்த மற்ற இரண்டு வீடுகளும் சேதமடைந்தன. பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டிலிருந்து தீ தொடங்கியதாக நம்பப்படுகிறது என்று ஹஸ்ப்ரான் நஸ்ரி கூறினார். அக்கம்பக்கத்தினர் தப்பிக்க முடிந்ததால் வேறு எந்த காயங்களும் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here