ஜூலை 26 இல் நாடாளுமன்றம் கூடுவதை தொடர்ந்து மேற்கொள்ளப்பட்ட கோவிட் பரிசோதனையில் மூன்று நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி.

பெட்டாலிங் ஜெயா, ஜூலை 24:

வரும் திங்களன்று (ஜூலை 26) நாடாளுமன்றத்தின் சிறப்பு அமர்வுக்கு முன்னதாக, வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 23) நடத்தப்பட்ட கோவிட் -19 திரையிடலில் மூன்று நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு கோவிட் தொற்று இருப்பது கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

மேலும் நான்கு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் கோவிட் -19 நோயாளிகளின் நெருங்கிய தொடர்புடன் இருந்திருப்பதும் கண்டறியப்பட்டது. ஏழு பேரும் தற்போது கட்டாய தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்பட்டுள்ளதாகவும் ஆஸ்ட்ரோ அவானியிடம் செய்தி தொகுப்பில் சனிக்கிழமை (ஜூலை 24) தெரிவித்திருக்கின்றது.

இதற்கிடையில், நோய்த்தொற்று கண்ட மூன்று நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களான அம்னோ தேசிய தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி (பாகன்), மத்திய பிரதேச அமைச்சர் டான் ஸ்ரீ அன்வார் மூசா (கெத்தரே) மற்றும் நிக் முகமட் அப்துல் நிக் அப்துல் அஜீஸ் (பாசோக்) ஆகியோர் அடங்குவர்.

உத்துசான் மலேசியாவும் அதன் ஆதாரத்தை மேற்கோள் காட்டி, கோவிட் -19 நோயாளிகளுடன் நெருங்கிய தொடர்புகளில் துணை சபாநாயகர் டத்தோ முகமட் ரஷீத் ஹஸ்னனும் இருந்தார் என்றும் அவரின் உதவியாளர் கோவிட் சோதனையில் நேர்மறை (positive) பதிலை பெற்றதாக கூறப்படுகிறது.

கோவிட் -19 க்கு எதிராக ஏற்கனவே 95% நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு தடுப்பூசி போடப்பட்டதாக திவான் ராக்யாட் சபாநாயகர் டத்தோ அசார் அஜீசன் ஹருன் முன்பு கூறியிருந்தார். ஆனால் தடுப்பூசி போடாதவர்களும் சிறப்பு அமர்வில் கலந்து கொள்ள அனுமதிக்கப்படுவார்கள் என்றும் அவர் கூறினார்.

மேலும் நாடாளுமன்றத்திற்கு வருவதற்கு முன்பு அனைத்து உறுப்பினர்களுக்கும் தடுப்பூசி போட வேண்டும் என்று அரசியலமைப்பில் எதுவும் இல்லை என்றும் அசார் கூறினார்.

இருப்பினும், நாடாளுமன்ற சிறப்பமர்வில் கலந்து கொள்ளும் அனைத்து உறுப்பினர்களுக்கும் கோவிட் -19 பரிசோதனை (swab test) மேற்கொள்ளப்படும் என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here