இரு குழந்தைகளை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக குழந்தை பராமரிப்பாளர் உள்ளிட்ட மூவர் மீது குற்றச்சாட்டு

ஜோகூர் பாரு: ஒரு குழந்தை பராமரிப்பாளர், அவரது கணவர் மற்றும் மருமகள் ஆகியோர் இங்குள்ள அமர்வு நீதிமன்றத்தில் தங்கள் பராமரிப்பில் இரண்டு குழந்தைகளை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளனர்.

ஃபஸெலினா முகமட் லியாஸ் 37; அவரது கணவர் மன்சோர் சாட் 57; ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 25) நீதிபதி அஹ்மட் ஃபுவாட் ஓத்மான் முன் குற்றச்சாட்டுகள் வாசிக்கப்பட்டபோது அவரது மருமகள் 13, குற்றவாளி அல்லர் என்று மறுத்தார்.

அவர்கள் இரண்டு வயது மற்றும் மூன்று வயது குழந்தையை தவறாக நடத்தியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இதனால் அவர்களுக்கு உடல் காயங்கள் ஏற்பட்டன. ஜூன் 10 மதியம் 3 மணியளவில் இங்குள்ள தமன் புக்கிட் கெம்பாஸில் உள்ள ஒரு வீட்டில் அவர்கள் இந்தக் குற்றத்தைச் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

சிறுவர் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31 (1) (a) இன் கீழ் அவர்கள் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டு, RM20,000 ஐ தாண்டாத அபராதம் அல்லது 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது இரண்டு தண்டனையும்

துணை அரசு வக்கீல் முஹம்மது கய்யூம் ரம்லான் பெரியவர்களுக்கு தலா 20 ஆயிரம் வெள்ளியும், டீனேஜருக்கு 5 ஆயிரம் ஜாமீன் வழங்குமாறு கோரியுள்ளார். இருப்பினும், அஹ்மத் ஃபுவாட் ஃபசெலினா மற்றும் மன்சோருக்கு தலா 8,000 வெள்ளியும், அவர்களது மருமகளுக்கு தலா ஒரு ஜாமீனுடன் RM1,500 ஜாமீனும் வழங்கினார். குழந்தைகளின் குடும்பத்தினரை தொடர்பு கொள்ள வேண்டாம் என்றும் அவர்களிடம் கூறப்பட்டது. அடுத்த வழக்கு நாள் ஆகஸ்ட் 22 ஐயும் அமைத்தார்.

தங்களது பராமரிப்பில் இருந்த இரண்டு இளம் சகோதரர்களை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக மூன்று சந்தேக நபர்களை போலீசார் கைது செய்ததாக முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது. தாமான் புக்கிட் கெம்பாஸில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இரண்டு உடன்பிறப்புகள் தங்கள் குழந்தை பராமரிப்பாளரால் மற்றும் அவரது குடும்ப உறுப்பினர்களால் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டதாக அறிக்கை கிடைத்ததாக ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ அயோப் கான் மைடின் பிட்சே உறுதிப்படுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here