64 பேருக்கு கோவிட் -19 தொற்று உறுதி; சிரம்பான் மத்திய சந்தை ஒரு வாரத்துக்கு மூடப்படுகிறது.

சிரம்பான், ஜூலை 25:

நேற்று சிரம்பான் மத்திய சந்தையில் ஊழியர்கள் மற்றும் வர்த்தகர்களுக்கு கோவிட் -19 சோதனை செய்ததில் 64 பேருக்கு கோவிட் வைரஸ் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டதை தொடர்ந்து, சிரம்பான் மத்திய சந்தை நாளை (ஜூலை 26) தொடங்கி ஒரு வாரத்திற்கு மூடப்படுகிறது.

இந்த விடயம் தொடர்பில் சிரம்பான் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அந்தோனி லோக் சீவ் லோக் கூறுகையில், சிரம்பான் மாவட்ட சுகாதார அலுவலகம் (PKD) விரிவான பரிசோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட்ட பின்னரே பரிசோதனை முடிவுகள் நேர்மறையானவை என்று உறுதிப்படுத்தியதாகவும் கூறினார்.

நேற்று நண்பகல் 2 மணி முதல் இரவு 7 மணி வரை 676 தொழிலாளர்கள் மற்றும் சந்தை வர்த்தகர்கள் மீது திரையிடல் செய்யப்பட்டது.

“இந்த இலவச திரையிடலில் மூலம் சந்தையில் கோவிட் -19 தொற்றுக்குள்ளானவர்களை கண்டறிய முடிந்தது. அவர்களில் மொத்தமாக 64 பேருக்கு கோவிட் -19 தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது.

“குறித்த தொற்றுக்கண்டவர்கள் அனைவரும் பி.சி.ஆர் (PCR) சோதனை செய்யும்படி கேட்டுக்கொள்ளப்பட்டுள்ளனர்,” என்றும் அவர் ஓர் அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கோவிட் -19 தொற்று இருப்பதாக உறுதிப்படுத்திய அனைவரும் உடனடியாக தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாகவும் லோக் கூறினார், மேலும் PKD அதிகாரிகள் தொடர்ந்து நெருக்கமான தொடர்புகளைக் கண்டறிந்து மேலும் சோதனைகளை மேற்கொள்வார்கள் என்றும் அவருக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டதாகவும் கூறினார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here