கெடாவின் இரண்டு மருத்துவமனைகளில் கோவிட் தொற்றினால் இறந்தவர்களின் உடல்களை வைக்க கொள்கலன் தேவைப்படுகிறது

வட மாநிலத்தில்  நோய் தொற்று அதிகரிப்பதால், கெடாவில் உள்ள இரண்டு மருத்துவமனைகளுக்கு கோவிட் -19  தொற்றினால் இறந்த நோயாளிகளின் உடல்களை வைத்திருக்க கொள்கலன்கள் தேவைப்படுகிறது.

பெரித்தா ஹரியன் கருத்துப்படி, மாநில சுகாதார இயக்குனர் டாக்டர் ஓத்மான் வாரிஜோ கூறுகையில், அலோர் செத்தாரில் உள்ள மருத்துவமனை சுல்தானா பஹியா (எச்.எஸ்.பி) மற்றும் சுங்கை பெட்டானியில் உள்ள மருத்துவமனை சுல்தான் அப்துல் ஹலீம் (எச்.எஸ்.ஏ.எச்) ஆகிய இரு மருத்துவமனைகளுக்கும், மருத்துவமனைகளின் சடலங்கள் எப்போதும் நிரம்பியிருப்பதால் இந்த கொள்கலன்கள் தேவை.

கெடாவில் இன்று 1,281 கோவிட் -19 தொற்று மற்றும் 12 இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன. வியாழக்கிழமை (ஜூலை 29) 1,212 வழக்குகள் மற்றும் 17 இறப்புகள். அனைத்து கெடா மருத்துவமனைகளிலும் படுக்கை திறன் 95% ஐ எட்டியுள்ளது என்றும் ஓத்மான் கூறினார்.

நாங்கள் 4 மற்றும் 5  பிரிவு நோயாளிகளுக்கு மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை பெற முன்னுரிமை அளிக்கிறோம். அதே நேரத்தில் 1 முதல் 3 பிரிவுகளில் உள்ளவர்கள் பி.கே.ஆர்.சி களுக்கு (ஒருங்கிணைந்த தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மற்றும் சிகிச்சை மையங்களுக்கு) அனுப்பப்படுகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here