நான் இடைக்கால பிரதமரா? வெறும் வதந்தியே என்கிறார் இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப்

துணைப் பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் இன்று இடைக்கால பிரதமராக நியமிக்கப்படுவார் என்ற கூற்றுகள் வெறும்  வதந்திகள் என அவர் விவரித்தார்.

கோவிட் -19 தொற்றுநோய் மற்றும் மக்கள் மீதான அதன் தாக்கம் ஆகியவற்றைக் கட்டுப்படுத்தும் பெரிய பிரச்சனையைத் தீர்க்க முயற்சிக்கும் அரசாங்கத்தை பிளவுபடுத்துவதற்காக அல்லது இதுபோன்ற வதந்திகள் தொடங்கியிருக்கலாம் என்று அவர் கூறினார்.

மத்திய  அரசியலமைப்பில், இடைக்கால பிரதமர் அல்லது அரசாங்கம் என்று எந்த வார்த்தையும் இல்லை என்பதையும் நான் புரிந்துகொண்டேன் … இந்த வதந்தியை யாரும் பரப்ப மாட்டார்கள் என்று நான் நினைக்கிறேன். எங்களுக்கு பெரிய பொறுப்புகள் இருப்பதால் நாம் அனைவரும் ஒன்றிணைவோம். நாம் ஏன் அதில் கவனம் செலுத்தக்கூடாது?

தற்காப்பு அமைச்சராக இருக்கும் இஸ்மாயில், கூலாய் பாலம் திட்டத்தை ஆய்வு செய்ததைத் தொடர்ந்து, சாருக் புட்டிங் மசூதியில் தேவைப்படுபவர்களுக்கு உணவு கூடைகளை வழங்கிய பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் பேசினார்.

முஹிடின் யாசினுக்குப் பதிலாக இடைக்கால பிரதமராக நியமிக்கப்படுவதற்கு அமைச்சரவை அமைச்சர்கள் மத்தியில் தனக்கு வலுவான ஆதரவு இருப்பதாக நேற்று ஊடக இணையதளங்களில் வெளியான செய்திகளுக்கு அவர் கருத்து தெரிவிக்கையில், பெரிகாத்தான் நேஷனல் (பிஎன்) தலைமை தற்போது சாத்தியம் குறித்து விவாதித்து வருவதாக மேலும் கூறினார்.

இஸ்மாயில், அம்னோ உச்ச மன்றம் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள், அமைச்சர்கள் உட்பட, அரசாங்கத்தில் அவர்கள் வகிக்கும் பதவிகளை ராஜினாமா செய்ய வேண்டியதில்லை என்ற சுதந்திரத்தை அனுமதிக்கும் நிலைப்பாட்டை மீண்டும் வலியுறுத்தினார்.

ஒரு  கண்ணோட்டத்தில், பிரதமருக்கான ஆதரவு திரும்பப் பெறப்பட்டால், அரசாங்கம் வீழ்ச்சியடையும். எனவே, நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் அரசாங்கத்தை அப்படியே வைத்திருக்க நாங்கள் ஆதரவளிக்க வேண்டும் என்ற எண்ணத்தில் இருக்கின்றனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here