இரண்டு பேத்திகளை பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக 62 வயது தாத்தா மீது குற்றச்சாட்டு

சிரம்பான்: தனது  2 பேத்திகளுக்கு பாலியல்  துன்புறுத்தல் வழங்கியதாக இரண்டு குற்றங்களை எதிர்நோக்கியிருக்கும் 62 வயதான ஃபெல்டா குடியேற்றக்காரர் செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றமற்றவர் என்று கூறினார்.

நீதிபதி டயானா எம்டி ரசாலி முன்பு குற்றச்சாட்டுகள் வாசிக்கப்பட்ட பிறகு சந்தேக நபர் விசாரணை கோரினார். ஆகஸ்ட் மற்றும் செப்டம்பர் 2020 க்கு இடையில் ஃபெல்டா குடியிருப்பில் உள்ள ஒரு வீட்டில் தனது 10 வயது மற்றும் எட்டு வயது பேத்திகளுக்கு எதிரான குற்றங்களை அவர் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

அவர் சிறுமிகளின் அந்தரங்க பகுதிகளை தொட்டதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது. சிறுவர் மீதான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 பிரிவு 14 (a) இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றவாளிகளுக்கு 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படலாம் மற்றும் சவுக்கடிக்கு உட்படுத்தப்படலாம். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் பாதிக்கப்பட்ட தாத்தா என்பதால், ஜாமீன் வழங்க வேண்டாம் என்று துணை அரசு வழக்கறிஞர் ஹபீசா ஹருன் நீதிமன்றத்தை கேட்டுக் கொண்டார்.

இருப்பினும், குற்றம் சாட்டப்பட்டவரை பிரதிநிதித்த ஹரேஷ் மகாதேவன் இதை எதிர்த்தார், ஏனெனில் தனது கட்சிக்காரர் கடந்த டிசம்பர் மாதத்திலிருந்து பாதிக்கப்பட்ட குடும்பத்துடன் தொடர்பு கொள்ளவில்லை. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், இந்த வழக்கை விசாரிக்கும் போலீசாருடன் ஒத்துழைப்பு அளித்தார்.

நீதிபதி டயானா பின்னர் ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் RM8,000 க்கு  ஜாமீன் வழங்கினார்.  குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களை பாதிக்கப்பட்டவர்களிடமிருந்து விலகி இருக்க உத்தரவிட்டார். இந்த வழக்கு தேதி செப்டம்பர் 2, 2021 க்கு ஒத்தி வைக்கப்பட்டது.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here