அதிக எம்.பி.கள் பிரதமருக்கு ஆதரவாக இருக்க அச்சுறுத்தல்களை எதிர்கொள்கிறார்கள் என்கின்றனர் பக்காத்தான் ஹரப்பான் தலைவர்கள்

பிரதமர் முஹிடின் யாசினுக்கு ஆதரவாக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களை அச்சுறுத்தும் மற்றும் அழுத்தம் கொடுக்கும் முயற்சிகள் அதிகரித்துள்ளதாக பக்காத்தான் ஹரப்பான்  தலைவர்கள் தெரிவித்தனர்.

ஒரு அறிக்கையில், காவல்துறை, மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் மற்றும் உள்நாட்டு வருவாய் வாரியம் (LHDN) போன்ற அரசு நிறுவனங்களின் “போக்கை” அவர்கள் பெரிகாத்தான் நேஷனல் அரசாங்கத்தை ஆதரிப்பதற்காக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களை வற்புறுத்துவதற்கு அரசியல் கருவிகளாகப் பயன்படுத்துகின்றனர்.

பெரும்பான்மை ஆதரவை இழந்த ஒரு சட்டவிரோத பிரதமரின் அரசியல் வாழ்வாதாரத்திற்காக  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு அழுத்தம் கொடுக்கும் மற்றும் அச்சுறுத்தும் முயற்சிகள் தொடர்ந்து அதிகரித்து வருகின்றன என்பதை நாங்கள் புரிந்துகொண்டோம் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

“அதே நேரத்தில்,  இப்போது முஹிடினை ஆதரிப்பவர்களுக்கு எதிராக MACC அல்லது LHDN மூலம் எந்த நடவடிக்கையும் அல்லது ஆய்வுகளும் தொடரப்படவில்லை என்பது பரவலாக அறியப்படுகிறது.

அமலாக்க முகமைகள் தொழில்முறை, நடுநிலை மற்றும் தற்போதைய தலைவர்களின் ‘அரசியல் பசியை’ பின்பற்றக்கூடாது என்பதை நாங்கள் வலியுறுத்துகிறோம். மூழ்கும் கப்பலில் சிக்கிக் கொள்ளாதீர்கள்.

டத்தாரான் மெர்டேகா கூட்டத்தில் கலந்துகொண்டு திங்கள்கிழமை நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் செல்ல முயன்ற எதிர்க்கட்சி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் மீது காவல்துறையினர் எவ்வாறு விரைவாக விசாரணைகளைத் தொடங்கினார்கள் என்பதை நாட்டு மக்கள் அறிவார்கள் என்றும் அவர்கள் கூறினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here