உடல்பேறு குறைந்த மனைவியை கொலை செய்த குற்றத்திற்காக முதியவர் கைது

கம்பார்: கோப்பெங்கில் உள்ள இரட்டை மாடி மாடி வீட்டில் தனது 74 வயது ஊனமுற்ற மனைவியைக் கொன்றதாக முதியவர் கைது செய்யப்பட்டார். கம்பார் OCPD Supt Hasron Nazri Hashim 72 வயதான நபர் தாமான் டேசா கஹாயாவில் உள்ள அவரது வீட்டில் கைது செய்யப்பட்டதாக கூறினார்.

பக்கவாதத்தால் பாதிக்கப்பட்ட பின் பாதிக்கப்பட்டவருக்கு இடுப்பு முடங்கியது, சக்கர நாற்காலி உதவியோடு இருந்ததோடு நீரிழிவு மற்றும் உயர் இரத்த அழுத்தம் இருந்தது என்று  ஹஸ் கூறினார். தாத்தா தனது பேரனை திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 9) காலை 7.30 மணியளவில் அழைத்ததாக ஆரம்ப விசாரணையில் தெரியவந்ததாக அவர் கூறினார்.

பேரன் தனது தாய் மற்றும் இளைய உடன்பிறந்தவருடன் வீட்டிற்கு ஓடிவந்து பாதிக்கப்பட்டவள் கீழே உள்ள ஒரு அறையில் படுக்கையில் மயங்கி கிடந்ததைக் கண்டனர். பாட்டியின் கழுத்தில் பிளவுபட்ட அடையாளங்களுடன், அவளுக்கு அருகில் ஒரு கத்தி கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.அவர்கள் வீட்டிற்குள் வந்தபோது, ​​சந்தேக நபர் அறை கதவின் அருகே நின்று கொண்டிருந்தார், அவரும் இறக்க விரும்புவதாகக் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் மகள் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 8) இரவு 8 மணியளவில் தனது தாயை கடைசியாக சந்தித்ததாகவும், அசாதாரணமான எதுவும் இல்லை என்றும் போலீசாரிடம் கூறினார்.வயதான தம்பதியினர் இருவரும் வீட்டில் ஒன்றாக தங்கியிருந்தனர்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் பிரேத பரிசோதனை புதன்கிழமை (ஆகஸ்ட் 11) ராஜா பெர்மசூரி பைனுன் மருத்துவமனையில் நடைபெறும் என்று அவர் கூறினார். கொலைக்கான காரணம் இன்னும் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. மேலும் வழக்கு கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 302 ன் கீழ் வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here