மனைவி மற்றும் மகனை அடித்து துன்புறுத்தியதாக கணவர் கைது

கோலாலம்பூர்:  மனைவி மற்றும் மகனை நேற்று (ஆகஸ்ட் 9)  தாக்கி துன்புறுத்த சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து கணவரை போலீஸார் கைது செய்தனர்.   எங்கள் விசாரணையில் 44 வயதான மாதுவையும், அவரது 14 வயது மகனும் 44 வயதான ஒருவரால் தாமான் மெலாவத்தி  உத்தாமாவில் உள்ள அவர்களது வீட்டில் இக்குற்றத்தை புரிந்தார் என்று வாங்சா மாஜு OCPD துணை அசாரி அபு சமா கூறினார்.

செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 10) அவர் வெளியிட்ட அறிக்கையில், “டுவீட் மற்றும் அவர்களது வீட்டில் இருந்து உரத்த ஒலிகளும் அண்டை வீட்டாரினால் நிலைமை வெளி வந்துள்ளது. போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு சென்று அந்த மாதுவையும் அவரது மகனையும் வாங்சா மாஜு காவல் நிலையத்திற்கு மேல் நடவடிக்கைக்காக அழைத்து வந்தனர். விசாரணையில் ஆகஸ்ட் 9 ஆம் தேதி காலை 11.30 மணியளவில் சண்டை ஏற்பட்டது தெரியவந்தது.

நிலைமை மோசமடையக்கூடாது என்பதற்காக அம்மாது அமைதியாக இருந்திருக்கிறார். ஆனால் அவரது மெளனம் அந்த மனிதனை ஆத்திரமடையச் செய்து அவளை அடிக்கச் செய்தது என்று அவர் கூறினார்.

இந்த சம்பவம் குறித்து மகன் டுவீட் செய்ததாக அவர் கூறினார், மேலும் அந்த டுவீட் வைரலானது. அதே நாளில் மதியம் 1.17 மணியளவில் அந்த நபர் அதை கண்டுபிடித்து தனது மகனைத் தாக்கினார். பாதிக்கப்பட்டவர் தனது பாதுகாப்பு மற்றும் அவரது குடும்ப உறுப்பினர்களின் பாதுகாப்பு குறித்த பயம் காரணமாக வாங்சா மாஜு காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்துள்ளார்  என்று அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், மேலதிக விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக சிறையில் அடைக்கப்படுவார் என்றும்  அஷாரி கூறினார். தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 324 இன் கீழ் தானாக முன்வந்து காயப்படுத்தியதாக நாங்கள் வழக்கை வகைப்படுத்தியுள்ளோம் என்று அவர் கூறினார்.

இந்த வழக்கு அல்லது அது போன்ற வழக்குகள் பற்றிய தகவல் தெரிந்த எவரும் உடனடியாக தகவல் வழங்குமாறு நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம். என்று அவர் கூறினார், தகவல் உள்ளவர்கள் வாங்சா மாஜூ போலீஸ் தலைமையகத்தை 03-9289 9222 அல்லது மாநகர போலீஸ் ஹாட்லைன் 03-2146 0584 எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here