மாநிலத்திற்கு மிரட்டலாக இருந்தால் சட்டமன்றம் கலைக்கப்படும்: ஜோகூர் சுல்தான் எச்சரிக்கை

ஜோகூர் ஆட்சியாளர் சுல்தான் இப்ராஹிம் இப்னி அல்மார்ஹும் சுல்தான் இஸ்கந்தர், சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் அதிகாரப் போராட்டங்களில் ஈடுபட்டு மாநில அரசை அச்சுறுத்தினால் ஜோகூர் மாநில சட்டமன்றத்தை கலைக்கத் தயங்க மாட்டோம் என்று எச்சரிக்கிறார்.

சட்டமன்ற உறுப்பினர்களால் நான் எந்த அரசியல் விளையாட்டுகளையும் நடத்த மாட்டேன். எனது மாநிலத்தையும் அரசாங்கத்தையும் சீர்குலைக்கும் அபாயத்தை நான் எதிர்க்க தயங்க மாட்டேன். அது நடந்தால், மாநில சட்டசபையை கலைக்க நான் தயங்க மாட்டேன்.மக்களைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் அரசியல்வாதிகள் எங்களுக்குத் தேவை, அவர்கள் தங்களைப் பற்றி மட்டுமே நினைப்பர்களாக இருக்கக் கூடாது.

சுல்தான் இப்ராகிம் வியாழக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 12) இஸ்கந்தர் புத்ரியின் கோத்தா இஸ்கந்தரில் உள்ள சுல்தான் இஸ்மாயில் கட்டிடத்தில் 14ஆவது ஜோகூர் மாநில சட்டமன்றத்தை தொடக்கி வைத்து பேசினார். தற்போதைய அமர்வை முழுமையாகப் பயன்படுத்திக் கொள்ளவும், ஜோகூரின் பொருளாதாரத்தை மீண்டும் கட்டியெழுப்பவும் மற்றும் ஒரு தெளிவான செயல் திட்டத்தை விவாதிக்கவும் திட்டமிடவும் அவரது மாட்சிமை சட்டமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு நினைவூட்டியது.

தேவையற்ற பிரேரணைகளை சபையில் கொண்டு வர வேண்டிய அவசியமில்லை. சுயநலமாக இருக்காதீர்கள். மக்கள் கோவிட் -19 காரணமாக கஷ்டப்படுகிறார்கள். பசியுடன் இருக்கிறார்கள். வேலை இழக்கிறார்கள் மற்றும் பலர் உயிருக்கு போராடுகிறார்கள்.

(அரசியல் அதிகாரத்திற்காக) போராட இது நேரமல்ல; மாறாக இது ஒன்றிணைந்து செயல்பட வேண்டிய நேரம். மற்ற அரசியல்வாதிகள் என்ன செய்கிறார்கள் என்பதைப் பார்க்க சுற்றிப் பார்க்காதீர்கள். அதற்கு பதிலாக கண்ணாடியில் உங்களைப் பாருங்கள் என்று அவரது மாட்சி வலியுறுத்தினார். சுல்தான் இப்ராஹிமின் எச்சரிக்கை அவரது அதிகாரப்பூர்வ முகநூல் பக்கத்தில் வியாழக்கிழமை காலை வெளியிடப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here