பிரதமரின் முடிவு குறித்து நாளை தெரிவிக்கப்படும் என்கிறார் பெர்சத்து அமைச்சர்

பிரதமரின் முடிவு குறித்த முக்கிய அறிவிப்பு பிரதமர் துறை குறித்த சிறப்பு அதிகாரி (சிறப்பு செயல்பாடுகள்) முகமட் ரெட்ஜுவான் எம்டி யூசோஃப்  நாளை வெளியிடுவார். அதன் தலைமையகத்தில் இன்று பெரிகாத்தான் நேஷனல் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் கூட்டத்திற்குப் பிறகு சந்தித்தபோது, ​​பிரதமர் பதவி விலகினால் கட்சி எடுக்கும் திசை குறித்து இந்தக் கூட்டத்தில் விவாதிக்கப்பட்டது என்றார்.

இந்த விஷயத்தில் நாளை ஏதாவது அறிவிப்பு வருமா என்று கேட்டபோது, ​​அவர் கூறினார்: “இன்ஷா அல்லாஹ், உள்ளது. ஆனால் நாங்கள் நாளை வரை காத்திருக்கிறோம்.

மக்களுக்காக ஒவ்வொரு விருப்பத்தையும் பிரதமர் ஆராய்ந்தார். பொறுப்பற்ற சிலர் (நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள்) இருப்பதை நாங்கள் காண்கிறோம். அவர்கள் பிரதமர் மற்றும் பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) ஆகியோரின் முயற்சிகளைத் தொடர வேண்டும். அவர்கள் சட்டங்களை பின்பற்றவில்லை என்று அவர் கூறினார். அவர்கள் தனிப்பட்ட நலன்களின் அடிப்படையில் ஆதரவை வாபஸ் பெற்றால், மக்களின் நலன்களைப் பாதுகாக்க நாங்கள் சிறந்த வழியைத் தேட வேண்டும்.

ரெட்ஜுவான் அவர்கள் இப்போது மாமன்னரிடம் விட்டுவிட்டார். நாடு தலைமைத்துவத்தால் வழிநடத்தப்படுவதை உறுதிசெய்கிறது. அது மக்களுக்கு முக்கியத்துவம் கொடுக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here