மனைவி மற்றும் 7 மாத குழந்தையை கொலை செய்த லோரி ஓட்டுநரான கணவருக்கு மரணத் தண்டனை விதித்தது உயர் நீதிமன்றம்

ஷா ஆலம்: ஐந்து வருடங்களுக்கு முன்பு தனது மனைவி மற்றும் ஏழு மாத மகளைக் கொன்ற வழக்கில் லோரி டிரைவர் குற்றவாளி என நிரூபிக்கப்பட்டதால் உயர் நீதிமன்றம் இன்று அவருக்கு மரண தண்டனை விதித்தது. நீதிபதி முகமட் யாசித் முஸ்தபா, வழக்கின் முடிவில் நியாயமான சந்தேகத்தை எழுப்பத் தவறியதைக் கண்டறிந்து சத்வேந்தர் சிங் 35 க்கு தண்டனையை வழங்கினார்.

ஏப்ரல் 14, 2016 அன்று அதிகாலை 3.55 மணி முதல் அதிகாலை 4.15 மணி வரை, ரவாங்கில் தாமான் ரவாங் பெர்டானா 2இல் உள்ள இரட்டை மாடி மாடியில்  கமல்ஜித் (34) மற்றும் அவரது கைக்குழந்தை இஷிலின் கவுர் சந்தும் ஆகியோரை கொன்றதாக சத்வேந்தர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

யாசித் தனது தீர்ப்பில், குற்றம்சாட்டப்பட்டவரின் கூற்று  தொடர்ச்சியாக இல்லை என்று கூறினார். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சம்பவ இடத்திலிருந்த கடைசி நபர் மற்றும் அவரது மனைவி மற்றும் மகளைக் கொன்ற பின்னர் அதிகாலை 4.30 மணியளவில் அந்த இடத்தை விட்டு வெளியேறினார் என்று நீதிமன்றம் கண்டறிந்தது.

வலுக்கட்டாயமாக நுழைந்ததன் மூலம் நடந்த கொள்ளையின் போது கொலைகள் செய்யப்பட்டன என்ற பாதுகாப்பு வழக்கையும் நீதிமன்றம் நிராகரித்தது. துணை அரசு வழக்கறிஞர் மேரி ஃபூன் வழக்கு தொடர்ந்தார், குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு வழக்கறிஞர் ராஜ்பால் சிங் ஆஜராகி இருந்தார்.

ஜூலை 17, 2020 அன்று, சத்வேந்தர் கொலைவழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்டதாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட நீதிமன்றம் அவருக்கு எதிராக முதன்மையான வழக்கை நிறுவியதைக் கண்டறிந்தது.

தீர்ப்புக்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் பேசிய கமல்ஜித்தின் இளைய சகோதரர், ரியா, 36 என்று மட்டுமே அறியப்பட்ட கூறுகையில் விசாரணையின் முடிவிற்காக காத்திருந்தபோது குடும்பம் வேதனையுடனும் கவலையுடனும் இருந்ததாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here