மோட்டார் சைக்கிள் விபத்தில் 16 மற்றும் 4 வயது இளம் சகோதரர்கள் பலி

அலோர் காஜா  ஆயர்  பாபாஸில் உள்ள ஜாலான் ஆயர் தனாயில் மோட்டார் சைக்கிள் சறுக்கி செங்கல் சுவரில் மோதியதில் நான்கு வயது சிறுவனும் அவரது மூத்த சகோதரரும் சம்பவ இடத்திலேயே பலியாகினர்.

பாதிக்கப்பட்டவர்கள் ஜஹ்ருல் ஃபிட்ரி அமர் 16, மற்றும் அலிஃப் வாஃபி அமர் 4, என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். மூத்த சகோதரருக்கு ஓட்டுநர் உரிமம் இல்லை மற்றும் இரண்டு உடன்பிறப்புகளும் தலையில் பலத்த காயமடைந்ததால் இறந்தனர் என்று அவர் செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 24) கூறினார்.

சம்பவம் நடந்தபோது சகோதரர்கள் விபத்து ஹெல்மெட் அணியவில்லை என்று சுப்ட் அர்ஷாத் கூறினார். உடன்பிறப்புகளின் தந்தை, அமீர் அப்துல் மாலிக் 43 தனது மகன்கள் இறந்துவிட்டதாக செய்தி வருவதற்கு முன்பே, அவரது மகன்கள் கடைக்கு சென்றிருப்பதாக போலீசாரிடம் கூறினார்.

சகோதரர்கள் தங்கள் வீட்டிலிருந்து ஒரு கிலோமீட்டர் தொலைவில் ஒரு அடையாள பலகையின் சுவரில் மோதி இறந்ததாக சுப்ட் அர்ஷாத் கூறினார். பின்னால் சவாரி செய்த இளைய பாதிக்கப்பட்டவருக்கு உடலில் காயங்கள் ஏற்பட்டன என்று அவர் கூறினார்.

சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருவதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here