ரானாவ் மாவட்ட காவல் நிலையத்தில் தம்பதியரின் கார் மோதியது

கோத்தா திங்கி: ரானாவ் மாவட்ட காவல் நிலையத்தில் வாகனத்தை மோதிய தம்பதியினர் கைது செய்யப்பட்டனர். ரானாவ் ஓசிபிடி துணை ஆணையர் சிமியுன் லோமுடின் காலை 9.17 சம்பவத்தில், 33 வயதான ஆண் சந்தேக நபர் தனது வாகனத்தை ஓட்டிச் சென்றார். அவருடைய 27 வயது மனைவி அவருக்கு அருகில் அமர்ந்திருந்தார்.

அதன் பிறகு, அந்த நபர் ஸ்டேஷன் லாபியை நோக்கி சென்றார் என்று அவர் கூறினார். அவர் பின்னர் காரில் இருந்து இறங்கி, அருகில் இருந்த குப்பைத் தொட்டியைப் பிடித்து லாபி கண்ணாடி கதவைத் தாக்கி உடைக்கத் தொடங்கினார்.

இந்த சம்பவத்தில் யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை. இந்த சம்பவத்தை தொடர்ந்து தம்பதியினர் பிடிபட்டதாகவும், அவர்கள் போதைப் பொருள் உபயோகப்படுத்தி இருக்கின்றனரா என்பதனை கண்டறிய பரிசோதனைக்காக அழைத்து செல்லப்பட்டதாகவும் டிஎஸ்பி சிமியூன் கூறினார்.

அவ்வாடாவர் போதைப்பொருள் உட்கொண்டு  வன்முறையில் செயல்பட்டார் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார். வழக்கு விசாரணையை எளிதாக்குவதற்காக இரு சந்தேக நபர்களும் சிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here