சிலாங்கூரில் நீர் வழங்கல் கட்டம் கட்டமாக வழக்க நிலைக்கு திரும்புகிறது – 3ஆம் தேதி நள்ளிரவிற்குள் முழுமையாக சரி செய்யப்படும்

திட்டமிடப்படாத நீர்  விநியோகத் தடை சிலாங்கூரில் உள்ள பல பகுதிகளில் உள்ள நுகர்வோருக்கு நீர் விநியோகம் இன்று  (செப்டம்பர் 1) காலை 7 மணி முதல் கட்டம் கட்டமாக வழக்க நிலைக்கு திரும்ப  தொடங்கும்.

Pengurusan Air Selangor Sdn Bhd (ஆயர்  சிலாங்கூர்) கார்ப்பரேட் கம்யூனிகேஷன் தலைவர் எலினா பசேரி கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்ட 463 பகுதிகளிலும் நீர் வழங்கல் செப்டம்பர் 3 நள்ளிரவில் முழுமையாக மீட்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

ஆயர்  சிலாங்கூர் நீர் தர சோதனையை நடத்தியது மற்றும் அது சுகாதார அமைச்சால் நிர்ணயிக்கப்பட்ட தரங்களுக்கு இணங்கியுள்ளது. Sg Semenyih நீர் சுத்திகரிப்பு நிலையத்திலிருந்து சுத்திகரிக்கப்பட்ட நீர் தேசிய நீர் சேவை ஆணையம் (SPAN) மூலம் நுகர்வோருக்கு விநியோகிக்க பாதுகாப்பானது என்று சான்றளிக்கப்பட்டுள்ளது.

தற்போது, ​​ஆயர் சிலாங்கூர் அனைத்து பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளுக்கும் நீர் வழங்கல் விநியோக முறையை உறுதிப்படுத்த வேலை செய்கிறது. பாதிக்கப்பட்ட 463 பகுதிகளிலும் நீர் வழங்கல் செப்டம்பர் 3 நள்ளிரவில் முழுமையாக மீட்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 31), ஆயர் சிலாங்கூர் துர்நாற்றம் மாசு காரணமாக சிலாங்கூரில் 463 பகுதிகளுக்கு திட்டமிடப்படாத நீர் வெட்டுக்களை அறிவித்தது, இது டிசம்பர் மாதத்தில் கடைசியாக ஏற்பட்ட பெரிய இடையூறுக்குப் பிறகு முதல் முறையாகும்.

பாதிக்கப்பட்ட நுகர்வோர் மற்றும் முக்கியமான இடங்களுக்கு ஆயர் சிலாங்கூர் மாற்று நீர் வழங்கல் உதவியைத் தொடர்ந்து திரட்டும் என்று எலினா கூறினார். இந்த திட்டமிடப்படாத நீர் விநியோக இடையூறின் போது பாதிக்கப்பட்ட நுகர்வோர் பகுதிகளுக்கு மொத்தம் 94 தண்ணீர் டேங்கர்கள் அணிதிரட்டப்பட்டுள்ளன. ஆயர் சிலாங்கூர் சமூக இடைவெளியை கடைப்பிடிக்கவும், முகக்கவசங்களை அணியவும் தண்ணீர் தொட்டிகளிலிருந்து நீர் விநியோகத்தை சேகரிக்க நுகர்வோரின் ஒத்துழைப்பை நாடுகிறது என்று புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 1) ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

நீர் வழங்கல் மீட்பு நிலை அவ்வப்போது ஆயர் சிலாங்கூர் அதிகாரப்பூர்வ தகவல் தொடர்பு சேனல்கள் மூலம் அதன் வலைத்தளம் www.airselangor.com, ஆயர் சிலாங்கூர் பேஸ்புக், டுவிட்டர் மற்றும் இன்ஸ்டாகிராம் அல்லது அதன் அழைப்பு மையத்தை 15300 இல் தொடர்பு கொள்ளவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here